Cửa hàng lớn có thực sự lớn ?

xicklo

Well-Known Member
Ðề: Cửa hàng lớn có thực sự lớn ?

Vậy các bác cho em hỏi là mua của HH hay Anh Duy ( 84 Lò Đúc ) có có giá và dịch vụ tốt hơn ạ

thogaubien

Vậy các bác cho em hỏi là mua của HH hay Anh Duy ( 84 Lò Đúc ) có có giá và dịch vụ tốt hơn ạ

HH yết giá của AD, nhưng mua của HH đc bớt 10-15% tùy món. AD 3-5% là nhiều. Svc thì như nhau, cùng nguồn thì phải.

lehoang40

Các bác ở HN nếu cứ đặt hàng của MOD jimminam và le_hung214 mãi thì các cửa hàng ở HN sẽ phải thay đổi thái độ service thôi.

lyquochien

Các bác ở HN nếu cứ đặt hàng của MOD jimminam và le_hung214 mãi thì các cửa hàng ở HN sẽ phải thay đổi thái độ service thôi.

dễ thế lắm ạ, giờ em thấy các shop ngoài này ế sưng lên, trừ TV vì world cup.
lên HH thấy nhân viên túm 5 tụm 3 đánh tá lả, chủ thì văng đ..m loạn cả lên

sang Việt hải xem thì chủ còn oách hơn, quát nhân viên như thời nô lệ , hôm em thấy lão chủ trẻ tuổi nhưng bụng phệ quát 1 em xinh tươi "M, mày, làm việc đ gì mà nhắn tin, đi ra ngoài đường mà nhắn" trong khi khách khứa đứng xung quanh.

Thật ko hiểu nổi văn hóa thui chột tới mức nào nữa.

myozuka

Member

Cho chúng nó chết, mình ăn mặc mà tuềnh toàng 1 tí lên tầng 2 HH nó nhìn như thằng ăn cắp luôn ... xyz chúng nó chứ X( , hỏi đến 2 3 câu nó mới mở cái mồm ra chả lời, mà nhỡ mồm hỏi hàng rẻ tiền như bộ Jamo S606 là nó nhếch mép cười rất đểu, thái độ khinh rẻ phì hết cả ra cái mặt dog của nó....
em ị vào bọn HH.

thogaubien

lên HH thấy nhân viên túm 5 tụm 3 đánh tá lả, chủ thì văng đ..m loạn cả lên

Hôm trc em lên Tiến Thành với HN Audio thấy y hệt :D.

Cho chúng nó chết, mình ăn mặc mà tuềnh toàng 1 tí lên tầng 2 HH nó nhìn như thằng ăn cắp luôn ... xyz chúng nó chứ X( , hỏi đến 2 3 câu nó mới mở cái mồm ra chả lời, mà nhỡ mồm hỏi hàng rẻ tiền như bộ Jamo S606 là nó nhếch mép cười rất đểu, thái độ khinh rẻ phì hết cả ra cái mặt dog của nó....
em ị vào bọn HH.

Bác bức xúc thế. Em quần đùi áo may ô lên hỏi Jamo Sub200 cũng thấy bt ạ. Mặc dù dạo này ít mua ở HH nhưng em thấy thái độ nv HH là khả dĩ nhất rồi đấy ạ. Chỉ ức 1 em gái dở người bán TV ở tầng dưới thôi, nói chuyện như chửi khách.

Lại Văn Sâm

em ị vào bọn HH.

Cái này công nhận nè, chẳng nhẽ mình đập 1 tập USD vào người nó, nhận xét con người qua thể hình là quá sai lầm.

tommylam

Thời buổi này, khách hàng la thượng đế và khách hàng của HD là anh của thượng đế!!!

Lại Văn Sâm

thế em cứ tưởng món miền Bắc hóa ra lại là món trong này àh hjhj ,anh Sâm cũng thức khuya nhĩ chắc quốc tế thiếu nhi anh Sâm cũng được nghĩ lễ :p

Đang duyệt chương trình mai tổ chứ liên hoan cho các cháu thế nào đây này, đau hết cả đầu, cháu nào cũng xinh xắn X_X

Low-end Cafe

Cái thớt để ae thảo luận về sercive của các cty/ cửa hàng mà các chú lại vô đây dậu dẹt là sao nhể :-".

Low-end Cafe

em ị vào bọn HH.

Cái này công nhận nè, chẳng nhẽ mình đập 1 tập USD vào người nó, nhận xét con người qua thể hình là quá sai lầm.

Qua vụ này nhớ lại hồi xưa có vụ mấy bố Hai Lúa hẹn nhau lên SG mua xe Đzim, vác cái bao cói vô cửa hàng hỏi giá thì sêu với vẻ mặt khinh bỉ... trả lời cọc lóc, mấy bố hỏi mua sỉ có giảm giá kô thì hất hàm: ừ có giảm... thế là mấy bố xổ bao cói xiền rồi cưởi ngay mấy con Dim về làng ;)).

Chuyện này nghi là láo thôi nhé, nhưng hình như có báo đăng
ở mục chuyện cười​

Nhìn_Nghe

Active Member

chắc phải gửi link cho các ông "phú" chủ vào đây xem ko biết thời gian sau có thay đổi hay ko. E rằng "non sông khó đổi, bản tính khó rời" lắm, trừ khi có 1,2 đối trọng xuất hiện trên thị trường audio HN

Bên trên