[Có thể bạn đã biết] Internet Việt Nam: Khi đứt cáp biển trở thành truyền thống

ivy68

Huyền Thoại
Ðề: [Có thể bạn đã biết] Internet Việt Nam: Khi đứt cáp biển trở thành truyền thống

Đứt cáp là 1 hành động trợ giúp cho những người cai nghiện facebook.

Ðề: [Có thể bạn đã biết] Internet Việt Nam: Khi đứt cáp biển trở thành truyền thống

chắc tầu khựa , nó cắt chứ , tự dưng sao đứt

pioneer700

ko biết sợi cáp quang, nó có đường kính,bán kính bao nhiêu mà 1 năm đứt cả chục lần. sợi cáp điện hạ thế,trung thế thấy nhỏ nhỏ mà có bao giờ đứt rớt gì đâu

Thế này thì bác không biết rồi: Cáp điện hạ thế, trung thế ở trên giời, các yếu tố ăn mòn ít, lại không có ... cá mập cắn .... thì đứt vào mắt à; cáp internet nhà em ngâm ở dưới biển 24/24h, nồng độ muối cao, lại thêm độ này cá mập ... thiếu thức ăn, phải đi kiếm ăn bổ sung nên đứt cáp là chuyện dễ hiểu mà lị! :))

Vậy bác nào đòi tẩy chay 3G thế. Đứt cáp cũng chẳng có wifi để chuyển, buộc phải xài 3G thôi .

sanghiem

Member

đại khái nó không ảnh hưởng gì đến ta là ổn rồi*-:)

ivy68

Huyền Thoại

Vẫn kéo phim ầm ầm.

Alabama

Mấy bữa nay chat skype siêu mờ + đứt liên hồi, FB, youtube, google load cả chục phút mà phát điên, chừng nào mới sửa xong đây mấy ông mạng.

meocon

Well-Known Member

Coi online chậm , down cũng chậm .
Mấy ngày này bực ko thể tả .
KO thấy khuyến mãi cho khách hàng bù lại nhỉ

kimngu12

Active Member
mình download thì vẫn bình thường thế mà vào youtube xem clip thì load liên tục

ngocdat2205

Active Member

nguyên nhân ??? china ???

biennguyen75

Well-Known Member

Chắc hai nước láng giềng đang chát qua đường dây nóng.

Bên trên