Có 25tr-30tr cần tư vấn mua dàn HT

jimminam2000

Ðề: Có 25tr-30tr cần tư vấn mua dàn HT

@lehoang40: nhờ a tư vần cho e dàn HT giá max và mini cua con Denon và Jamo nhé. E nghe nhạc nước ngoài ,pop hoặc dance.
Hôm qua đi với anh ở Phan Khang nè. CHấm đc dàn Yamaha ( dàn 5.1 + receiver =32tr )và Denon 1910 +jamo 606 = 26tr )

Bác ở sài gòn thì mua Phan khang chi cho mắc tiền?chạy qua nhà mình để lấy có giá tốt hơn vài trăm nhé,ưu tiên: Denon,Jamo,Bose,B&W

Chỉnh sửa lần cuối:

Bác ở sài gòn thì mua Phan khang chi cho mắc tiền?chạy qua nhà mình để lấy có giá tốt hơn vài trăm nhé,ưu tiên: Denon,Jamo,Bose,B&W

Nhà bro ở đâu, cho mình đ/c mình wa tham khảo sản phẩm nào :)
Mình cũng đang phân vân chưa biết chọn dàn HT sao cho vừa ý nữa.
1- Jamo :5 loa Jamo S606 + 1 sub Yamaha 515 + receiver Denon 1910
2- Yamaha :Cặp main 525F,cặp Surround M525 va center C525 + 1 sub 515 + receiver 765
2 lựa chọn trẹn khoảng 30tr ( e chỉ có nhiêu đó ). Nhờ các bro tư vấn thêm \m/

jimminam2000

Nhà bro ở đâu, cho mình đ/c mình wa tham khảo sản phẩm nào :)
Mình cũng đang phân vân chưa biết chọn dàn HT sao cho vừa ý nữa.
1- Jamo :5 loa Jamo S606 + 1 sub Yamaha 515 + receiver Denon 1910
2- Yamaha :Cặp main 525F,cặp Surround M525 va center C525 + 1 sub 515 + receiver 765
2 lựa chọn trẹn khoảng 30tr ( e chỉ có nhiêu đó ). Nhờ các bro tư vấn thêm \m/

bạn mua em nào thì cứ ra trung tâm mà xem mà check,còn đến nhà mình thì hàng còn trong thùng "thoả thuận giá xong là xúc" chứ không cho check chiếc gì hết :)>-
có gì pm nhé

Chỉnh sửa lần cuối:

lehoang40

Bác Nam ở SG à? pm cho mình số DT và địa chỉ nhe, khi nào cần nâng cấp sẽ ghé qua bác, hic..mấy bửa nay đang làm audio tour guide... cực mà vui....

vietrung

Active Member

Bác Nam ở SG à? pm cho mình số DT và địa chỉ nhe, khi nào cần nâng cấp sẽ ghé qua bác, hic..mấy bửa nay đang làm audio tour guide... cực mà vui....

bác thì có mặt trên từng cây số, bữa nào có hứng chắc hú bác đi cho dui!!!

lehoang40

bác thì có mặt trên từng cây số, bữa nào có hứng chắc hú bác đi cho dui!!!

Hôm qua đi với vinagoh và only_Human, khi về đã gần 10h đêm, vinagoh đề nghị uống một tí, mình nói hôm nào kêu bác Trung đi rồi làm luôn thể cho nó vui, vinagoh đồng ý liền ...:))...
Kể cũng lạ, cái vụ HD này, hình như chỉ 1 mình chơi thôi thấy thiếu thiếu, phải có bạn chơi chung mới thấy vui trọn vẹn.
Bác trung làm cái review về D8TX với C407 xem nào, mình mời đi nghe con D10EX và Denon A1D về đây :))

vietrung

Active Member

Hôm qua đi với vinagoh và only_Human, khi về đã gần 10h đêm, vinagoh đề nghị uống một tí, mình nói hôm nào kêu bác Trung đi rồi làm luôn thể cho nó vui, vinagoh đồng ý liền ...:))...
Kể cũng lạ, cái vụ HD này, hình như chỉ 1 mình chơi thôi thấy thiếu thiếu, phải có bạn chơi chung mới thấy vui trọn vẹn.
Bác trung làm cái review về D8TX với C407 xem nào, mình mời đi nghe con D10EX và Denon A1D về đây :))

nếu có dịp giao lưu cùng anh em chơi, vụ pi+ja thì ko dám múa rìu qua de+ja, mình nghĩ cũng 8/10 mà ngân sách đầu tư dễ chịu hơn, sau này đĩa blu-ray thịnh hành mình đầu tư blu-ray player và avr denon cũng ko muộn!!!

vinagoh

Well-Known Member

Em tinh thần là chính thôi bác à, 3 chai đã ngà ngà roài ^#(^

vinagoh

Well-Known Member

Em tinh thần là chính thôi bác à, 3 chai đã ngà ngà roài ^#(^

tính ra tửu lượng của bác cũng sương sương mình, chắc bác lehoang40 ko phải tay vừa nhỉ @-)

Mình uống rượu - bia không được :)) chủ yếu là phá mồi thôi :))

oh my god, trong khi ae khí thế hừng hực mà bác ngồi chấm mút như thế thì ko dc roài!!! 8-}

Đề tài này rất sôi nổi trong những phút vừa qua. :)):)):))

davethien

Member

trở lại chủ đề chính, khi nào mấy bác óp iếc hay đi nghe thử ở đâu hú em 1 tiếng với làm wen trước có gì nhờ vả sau hehe=P~

BOSEcentre

Bởi vậy, tình hình hiện tại là chơi blurey còn nhiều chông gai lắm, cũng có nghĩa muốn thấy được cái đèn màu xanh lá ở con receiver nó sáng lên (DTS-HD) thì phải chịu khó tôn tiền và tốn công :))

receiver của em màu DTS-HD đỏ có khác gì không nhỉ ?

thieulam0234

Tối qua làm 1 mẻ phim kinh dị đến 3h sáng luôn...a gọi dậy cafe ko nổi..hờ hờ.....Hẹn anh ngày nào off cho e theo sương sương + mồi nha

Bên trên