Chương Trình "Chào Ngày Mới" Của HD Sài Gòn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

thinhkappa

Well-Known Member
Ðề: Chương Trình "Chào Ngày Mới" Của HD Sài Gòn

Uả sao không up cái Clip này qua bên đó luôn em.? 8-> tập trung bên đó đi em, Thanks

P/s Topic này của minh giờ nặng lắm rồi, và up bên đây trôi trang là anh em khó xem lại, sắp tới đây sẽ đóng topic này lại và sẽ mở topic mới cho nó chạy nhẹ và nhanh hơn chứ vầy khó chịu quá. :)
E up qua đó đc 2 clip rồi , còn 7 clip nữa.:D

Bác thịnh nhớ up ảnh lên fb e ké tý cái mẹt nhá
Thank bác thịnh và ae hd sài gòn
đã up , có 1 tấm à nha.

wimax

Well-Known Member

Hình nhiều quá coi đuối luôn . :D :D :D

thedaiking

Member

Các anh ui... hum bữa sếp gọi làm em đi gấp quá, em bỏ quên cái balo rùi... Anh nào giữ của em cho em xin lại ạh :3

meamthanh11

Active Member

Mai em đem 5kg lạp vịt lên ae nào lấy alo ah

maison67

Well-Known Member

Chào cả nhà buổi tối! Mình vẫn chưa hết vận may, hôm qua chân đau dữ dội, vô lại Bệnh Viện khám. Lượng đường trong máu cao, huyết áp trồi - sụt. Test và chụp hình các thứ, sáng hôm nay, Bác Sỹ gặp Vợ em phán một câu xanh rờn: Chân của anh này, tan nát hết rồi. Hiện tại chân rời 4 khúc "cổ chân gãy, khớp gối giả, xương đùi gãy, xương cổ đùi gãy", cần dưỡng thương nhiều, thời gian bình phục lâu... Em nghe cũng buồn, xin tối nay về, B/Sỹ cho, mừng quá điện thoại về nhà kêu Vợ đón Taxi vô BV chở về nhà được hơn 2 tiếng, lau mình mẩy xong vô diễn đàn xem tin của các AE đây! Khả năng sinh hoạt hội khó, chắc sẽ rất lâu, mong các AE đừng buồn... Em vẫn vào xem và trò chuyện cùng AE HDSG, khi nào khoẻ hẳn em đi sinh hoạt lại các AE nhé! Thank's all AE!^:)^^:)^^:)^

maison67

Well-Known Member

Công nhận up clip bằng iphone nhanh thiệt , có điều mờ hơn quay bằng camera và up bằng máy tính.
E Demo thử 1 clip , hàng nóng hổi đây...:))

[video=youtube;QOI-HHsQdjw]https://www.youtube.com/watch?v=QOI-HHsQdjw[/video]

Bác Thịnh quay được clip này vui và hay quá! Những cuộc vui thế này làm sao mà từ chối được..., mà mình không thể tham dự được, thật là tiếc!Hichic!:(:((

rita

Well-Known Member

Chào buổi tối cả nhà ! Chúc mọi người zui !

maison67

Well-Known Member

Hôm qua sau món chân heo chiên thì em đã quên luôn món kế là gì.. nghe nói có lẫu.. mà cũng ko biết nó ra làm sao nữa..... ( uống quá ly sau 2 món là đầu nó quay vòng vòng gồi )
Hôm qua nhớ né cái bánh kem đập cái đầu vào bàn.....
Hôm qua thấy đầu mình cứng khủng khiếp... Đập mạnh vậy mà ko xi nhê...
4h Sáng nay mới biết hậu quả của nó.... Ê kinh khủng.... Giờ nháy mắt cũng tê tê...

Cái vụ xí ngầu em thấy rót 4 ly là em né liền.... mà cũng hên là né... chứ ko giờ em vẩn còn ở Xì Gòn... :p
Nói chung là quá vui.... Hẹn dịp khác anh em ta lại tiếp....

Chú Vinh hôm qua cho ai mượn 500k nhớ hông? \m/

ặc. ặc..... vụ gì nữa đây..... Làm gì có anh.... :))

Kakaka! Ô vui quá sá là vui, làm bác Vinh say rồi, nhớ lại đi, bác cho maison67 mượn tiền đó, quên là mất thiệt đó nhoe! Hehehe!:))=)):D

CN9H

Active Member

Chúc anh Sơn mau hồi phục sức khoẻ.

maison67

Well-Known Member

Tối rồi, em xin nghỉ - ngủ - dưỡng thương! Bye all AE!:-h

thinhkappa

Well-Known Member
Chỉnh sửa lần cuối:

tonytruong

Super Moderators

E up qua đó đc 2 clip rồi , còn 7 clip nữa.:D

đã up , có 1 tấm à nha.

Sáng giờ anh bận làm hình nên không lên chém gió được, giờ mới xong, chuẩn bị up lên lại đây, em up Clip hay hình mạnh lên đi em, Thanks :)

tonytruong

Super Moderators

Chào cả nhà buổi tối! Mình vẫn chưa hết vận may, hôm qua chân đau dữ dội, vô lại Bệnh Viện khám. Lượng đường trong máu cao, huyết áp trồi - sụt. Test và chụp hình các thứ, sáng hôm nay, Bác Sỹ gặp Vợ em phán một câu xanh rờn: Chân của anh này, tan nát hết rồi. Hiện tại chân rời 4 khúc "cổ chân gãy, khớp gối giả, xương đùi gãy, xương cổ đùi gãy", cần dưỡng thương nhiều, thời gian bình phục lâu... Em nghe cũng buồn, xin tối nay về, B/Sỹ cho, mừng quá điện thoại về nhà kêu Vợ đón Taxi vô BV chở về nhà được hơn 2 tiếng, lau mình mẩy xong vô diễn đàn xem tin của các AE đây! Khả năng sinh hoạt hội khó, chắc sẽ rất lâu, mong các AE đừng buồn... Em vẫn vào xem và trò chuyện cùng AE HDSG, khi nào khoẻ hẳn em đi sinh hoạt lại các AE nhé! Thank's all AE!^:)^^:)^^:)^

Xin cầu chúc cho em mau chóng bình phục nhé. :)

tonytruong

Super Moderators

Móa ơi sửa xong 418 tấm mất hết cả ngày, giờ còn lại phải up lên FB rồi lại chuyển qua đây,chắc đêm nay thức trắng nữa rùi. :(( :((

longdnl

Well-Known Member

Móa ơi sửa xong 418 tấm mất hết cả ngày, giờ còn lại phải up lên FB rồi lại chuyển qua đây,chắc đêm nay thức trắng nữa rùi. :(( :((

Thiệt là vất vả cho anh quá! Suốt cả buổi tiệc không ngồi vào bàn mà đi khắp phòng tìm những khung ảnh đẹp chụp lại những khoảnh khắc hợp mặt cuối năm thật vui và đẹp.

Thanks anh Trường nhé!

longdnl

Well-Known Member

Bà mịa! 2 a lị này đang giới thiệu sản phẩm gì đây ta? Kakakakka :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên