Chương Trình "Chào Ngày Mới" Của HD Sài Gòn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

tonytruong

Super Moderators
Ðề: Chương Trình "Chào Ngày Mới" Của HD Sài Gòn

Chuẩn bị nấu sub anh em ui. \m/

Lần này có nhiều hình ảnh làm sub vui à nha, em và anh em nào có hình ảnh + clip qua đó up hình + clip trước lên cho anh đi, mới mở topic mà có thằng vô spam nhảm rồi, anh mới cho nó lên đường rồi, lên trước đi anh chuẩn bị xong là lên hình ngay, Thanks all :)

tonytruong

Super Moderators

Mừng quá đã up lên photobucket xong, giờ chuẩn bị chém nà. :)) ;)) Anh em up mạnh hình ảnh + Clip lên cùng đi nào. :) ;))

hbinhlove2003

Well-Known Member

Mua 1 xấp 2$ mạ vàng để Tết lì xì :D

hbinhlove2003

Well-Known Member

Hôm qua có ai chở bác 5 râu về ko vậy ? lão ngồi kế em cứ kêu hết pia hết pia ghê quá, chắc ở nhà uống 1 liếu kích ... =))

thinhkappa

Well-Known Member

Mừng quá đã up lên photobucket xong, giờ chuẩn bị chém nà. :)) ;)) Anh em up mạnh hình ảnh + Clip lên cùng đi nào. :) ;))
A up lên photobucket mai mốt a xoá hình trong photobucket là hình trong diễn đàn mất luôn , a up lên facebook cũng đc đó mà cũng nhanh

tonytruong

Super Moderators

A up lên photobucket mai mốt a xoá hình trong photobucket là hình trong diễn đàn mất luôn , a up lên facebook cũng đc đó mà cũng nhanh

OK em nói đúng đó, giờ mới khổ nè, hôm nọ anh lấy cái phần mềm của Thiện edit hình ảnh up lên thấy không ổn về màu sắc, giờ anh lại phải coppy hình gốc edit qua PTS lại rồi anh sẽ up lên FB xong kéo qua đây là an toàn nhất, chứ up lên ông nội Photobucket nó hay tự xóa hình của mình lắm, mặc dù anh đã mua nó cả năm, sợ lắm rồi, hôm nọ vô tình xem lại bài của Đám cưới Phi, tự nhiên thấy mất hết hình làm anh phải qua FB cập nhật lại, oải thiệt. :)

P/s Nhìn hình anh up lên thấy tởm không thể chấp nhận được. :(

thinhkappa

Well-Known Member

[video=youtube;9_TbOYte6d4]http://www.youtube.com/watch?v=9_TbOYte6d4[/video]

tonytruong

Super Moderators

[video=youtube;9_TbOYte6d4]http://www.youtube.com/watch?v=9_TbOYte6d4[/video]

Uả sao không up cái Clip này qua bên đó luôn em.? 8-> tập trung bên đó đi em, Thanks

P/s Topic này của minh giờ nặng lắm rồi, và up bên đây trôi trang là anh em khó xem lại, sắp tới đây sẽ đóng topic này lại và sẽ mở topic mới cho nó chạy nhẹ và nhanh hơn chứ vầy khó chịu quá. :)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên