Triễn lãm xe Trung Quốc sử dụng người mẫu nhí

salala123

Ðề: Triễn lãm xe Trung Quốc sử dụng người mẫu nhí

chời nhìn nản quá, đi triển lãm chủ yếu là ngắm gái mà, giờ đưa con nít không thì ở nhà chơi với gấu còn sướng hơn ;))

HDVNAdmin

Ban Quản Trị
Đưa trẻ em vào quảng cáo có thể không phù hợp, nhưng cũng chưa có gì để phải phản đối.

Tuy nhiên để trẻ em mặc đồ bikini trong hoàn cảnh này thì hoàn toàn không thể hiểu nổi ban tổ chức nghĩ gì, mình thấy.. vô học quá.

Tieubaocaca

Active Member
Đưa trẻ em vào quảng cáo có thể không phù hợp, nhưng cũng chưa có gì để phải phản đối.

Tuy nhiên để trẻ em mặc đồ bikini trong hoàn cảnh này thì hoàn toàn không thể hiểu nổi ban tổ chức nghĩ gì, mình thấy.. vô học quá.

Bác nghĩ đúng những gì họ đang nghĩ rồi đấy.

anhtuanngoc

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Triễn lãm xe Trung Quốc sử dụng người mẫu nhí

Dưới 16 bác ạ, đủ 26t 1 ngày là thoải mái =))
Giờ em mới biết bác còn nắm vững luật như lòng bàn tay mình vậy. Khi nào có vấn đề khúc mắc em xin thỉnh giáo bác

lovemyta

Sao không hỏi luôn Các bác có cho các bé nhà bác tham gia những event thế này không?

Rụt cổ hết thôi...........
Bố mẹ không cởi mở đợi đấy mà được đi

liukang0801

Member

nói thật là như dở hơi....ý kiến của riêng e thôi nhé

healthing

Member

Cũng là một cách hay để quảng cáo, nhưng thực hiện thì chưa đúng cách cho lắm, "chân ngắn" mặc đồ thế thì nhìn phản cảm lắm

thenguyenquan

Anh Tàu khựa này muốn khác người chút đây mà.

hai_lua_chinh_hieu

Active Member

Đơn giản là sử dụng người mẫu nhí không đúng chổ ( ý riêng của mình thì nó hơi bệnh hoạn ) . nói chung Trung Quốc giờ nhiều chuyện quái đãng quá.

ngochungpham

quan điểm của em là >= 16, đúng theo tinh thần pháp luật :-> mấy em loli này nhìn k có cảm giác gì hết. Chỉ bổ cho mấy thằng bệnh hoạn :-<

Bên trên