Topic chém gió HD Hà Nội [Spam]

Ðề: Topic chém gió HD Hà Nội

Mới 1 chiều không lên mà đã có chuyện ... tày trời này sao =))

Chứng tỏ box thơ nhà mình thành thương hiệu rồi cụ ạh ;))
Em mới PR thơ nhà mình bên ấy xong , thấy ngay lão giáo sư :D

Chào lão , lâu lắm mới gặp ;))

Chết thật đi công tác mà mắt cứ chớp chớp, mồm đớp đớp y rằng có biến >:p
Trang thơ mới ra lò 2 ngày mà đã có hàng nhái ngay rồi, kiểu này lại phải kiện tụng thôi =))=))
Sao cái số tôi khổ thế chứ, mới đầu năm mới dính bao nhiêu chuyện: em đi tù, vợ nó thì bem nick đòi tự tử, bạn thì đi giải quyết hậu quả, giờ lại thêm nhát kiên cáo này nữa ~X(~X(~X(

satan85

Well-Known Member

e cũng đã qua và làm luôn một bài ở đó rồi
hôm nay e nhiều việc lu bu lại bênh nửa chắc hết sức đú với các bác rồi

onggia

Well-Known Member

Trưa nay rủ bác HIếu đi ấy mà bác ý lại bận
:))

Lâm Gia Trang

Sang thấy cụ dọa mà em còn sợ vãi cả ra :))

Luật léc cái kiểu nắm rõ như rận bò trong chăn ý nhể =))

bác thấy Cóc cụ Quách tỉnh không, may mà đôn đáo đi xin cấp phép từ hôm qua thành Trang thơ HD, chứ Trang thơ Hà Nội là trúng phóc ý lanhoang =))

kiukiu

Well-Known Member

bác thấy Cóc cụ Quách tỉnh không, may mà đôn đáo đi xin cấp phép từ hôm qua thành Trang thơ HD, chứ Trang thơ Hà Nội là trúng phóc ý lanhoang =))

Cóc cụ đại ca quả thật cao kiến ;))

Làm ăn mà đi trước 1 bước thế này mấy mà thành đại gia , đại gia là lại bao ae chân dài , " chín ích " he he

Tình hình bên ý có mỗi bác chủ thớt là sung , nhưng cũng toàn thơ Gúc - Gồ =))

Lâm Gia Trang

Cóc cụ đại ca quả thật cao kiến ;))

Làm ăn mà đi trước 1 bước thế này mấy mà thành đại gia , đại gia là lại bao ae chân dài , " chín ích " he he

Tình hình bên ý có mỗi bác chủ thớt là sung , nhưng cũng toàn thơ Gúc - Gồ =))

uh như thế ko vui, à có Ngục trung cả ký rồi nhé, mời các bác vào bình loạn \:D/

kiukiu

Well-Known Member

uh như thế ko vui, à có Ngục trung cả ký rồi nhé, mời các bác vào bình loạn \:D/

Em đã kịp chém rồi ;))

Bác chơi cả việt nam thư quán mới ghớm >:)

Mấy cái nik của em bên ấy h muốn tìm lại pass quá mà quên tiệt =)) , bác có cái nào bảo kê em phát ;))

kiukiu

Well-Known Member

cái này bác hỏi cái gì

Àh , dạ không có j đâu , em tính lấy lại mấy cái pass để đăng nhập nick bên việt nam thư quán , hỏi bác xem có cách nào ... hack lại ko :)) vì mail dạo đó em gửi để đăng nhập cũng mất nốt pass rồi :D

Nhưng thôi , thà làm cái mới còn hơn :D

Lâm Gia Trang

Àh , dạ không có j đâu , em tính lấy lại mấy cái pass để đăng nhập nick bên việt nam thư quán , hỏi bác xem có cách nào ... hack lại ko :)) vì mail dạo đó em gửi để đăng nhập cũng mất nốt pass rồi :D

Nhưng thôi , thà làm cái mới còn hơn :D

bác cũng ngâm cứu cả thư quán cơ à =D>=D>

kiukiu

Well-Known Member

bác cũng ngâm cứu cả thư quán cơ à =D>=D>

EM chiến tất , văn , thơ , thể dục thể thao , nhảy nhót , du lịch , cứ cái j khiến cuộc sống thú vị là em làm tới liền ;))

Ah , em thấy ae nhà mình có box bóng đá nhưng chắc không đủ đội , em đề xuất thi thoảng bên cạnh cafe hay anh em đi chơi bowling hả bác ;))

Bên trên