Topic chém gió HD Hà Nội [Spam]

Lâm Gia Trang

Ðề: Topic chém gió HD Hà Nội

cho e mot li,
ma cái mục làm thơ theo các bác đã được xác lập kĩ lục số lượng bài tăng nhanh nhất trong ngày chưa các bác
Em nghĩ chắc là nhất đấy vì theo em biết nhiều nhất là music 1 ngày khoảng 700 wiev là cao, đằng này........:-":-"

Mời các bác một tách ~O)~O)~O)

ok bác uống tách của em, em uống tách của bác =))

satan85

Well-Known Member

rưa mình lượm luôn hai lĩ lục
thứ nhất là độc nhất
thứ 2 là nhiều bài nhất trong một ngày

kiukiu

Well-Known Member

cho e mot li,
ma cái mục làm thơ theo các bác đã được xác lập kĩ lục số lượng bài tăng nhanh nhất trong ngày chưa các bác

Em cũng nghĩ như bác Lâm , mà thật ra được hay không chả thành vấn đề , box thơ không chỉ là nơi để chém gió tầm thường , mà còn để giao lưu thơ phú , vừa trí tuệ lại hài hước , chất lượng nữa , cho nên vui nhất là được mọi người để tâm , bác Lâm nhể :D

Kinh3D

Hihi đúng là topic chém gió có khác, số lượng trang tăng kinh hoàng trong thời gian ngắn. :D Anh em giờ xôm quá =D> Dạo này em hơi bận nên ko vào chém gió cùng các bác được mấy, các bác thông cảm cho em nhá :D

satan85

Well-Known Member

tui nói thật với các bác lần đầu tiên tui được làm thơ đó ( dân toán mà lị)
mấy chuc tuổi mới phát hiện bí kiếp gia truyên
đúng là giữa đời lan lại gặp điệp

kiukiu

Well-Known Member

:)) Bác này ngộ thật
Em phát hiện ra rất nhiều điểm chung với bác , em cũng dân toán chính khựa hàm sin :))

Hồi xưa học phổ thông , mấy ông thầy toán bọn em chém thơ cũng vãi lắm , ông nào cũng thủ cả tập cơ :))

Lâm Gia Trang

Hihi đúng là topic chém gió có khác, số lượng trang tăng kinh hoàng trong thời gian ngắn. :D Anh em giờ xôm quá =D> Dạo này em hơi bận nên ko vào chém gió cùng các bác được mấy, các bác thông cảm cho em nhá :D
Bận thì vào thanks anh em cũng ok mà, thông cảm cho :-c

Bác định làm thơ Ngan và Vịt ở đây đấy à, qua kia đi ;));))

kiukiu

Well-Known Member

Tự dưng không gian im ắng tĩnh mịch quá =))
Cũng tại chém gió cứ 2 giây 1 phát nổi lên , thành ra các bác mệt phờ râu đi đâu hết rồi không biết ;))

kiukiu

Well-Known Member

Ra là lão Lâm đi làm thủ tục thay tên đổi họ cho đứa con tinh thần =))

Lâm Gia Trang

Có khi nghỉ tí bác ạh , thằng tàu nó phát triển nóng quá còn phải đổ nước hoàng hà vào cho nguội bớt cơ mà , huống gì anh em ta ;))

Vừa xin cấp phép được thành Trang thơ HD cho nó có vẻ toàn quốc, ghi là Trang thơ HDVN thì toa quá, không dám :-w

kiukiu

Well-Known Member

Vừa xin cấp phép được thành Trang thơ HD cho nó có vẻ toàn quốc, ghi là Trang thơ HDVN thì toa quá, không dám :-w

Thì sau độ 1 tháng hoạt động có nhẽ cũng lên đến tầm việt nam , mà với tốc độ thế này mấy mà ra thế giới ;;)

Nhắc mới nhớ , lão giáo sư từ chiều đến h không thấy mặt mũi đâu bác nhỉ , xem chừng hậu quả để lại to lớn quá :-S

Lâm Gia Trang

Thì sau độ 1 tháng hoạt động có nhẽ cũng lên đến tầm việt nam , mà với tốc độ thế này mấy mà ra thế giới ;;)

Nhắc mới nhớ , lão giáo sư từ chiều đến h không thấy mặt mũi đâu bác nhỉ , xem chừng hậu quả để lại to lớn quá :-S

uh giáo sư đầu tắt mặt tối với con mọn không chính thống mà :D

Bên trên