Thắc mắc về lập Bộ HT tại gia

luciano

Active Member
Ðề: Thắc mắc về lập Bộ HT tại gia

Em cũng thấy dzậy =D>
Tầm 6-7 "chai" thì Z-5500 ko có đối thủ trừ khi bác lùng được bộ loa 5.1 + âm-li DTS hàng "chôm chỉa" rao bán đại hạ giá. :D
có bác Nghe nhìn đăng bán con TEAC 5.1 có 2.6 chai kìa. Ra lụm mấy con JBL control 1 về là coi phim Z5500 xép dép
bác nào hâm mộ z5500 thì đừng quýnh em nhé hề hề

tieuthieugia

Well-Known Member

ba'c Cam qua nha em mot lan rui mah?

Ah, ma may cai dia em coi xong rui! ba'c coi xong chua? em hen ba'c o dau de tra lai!
:rolleyes:

bận quá chưa coi cài nào hết... hic. Từ khi có HTPC rùi quên nó luon. chưa kịp xem j hết. Ok hôm nào giao lưu đi, Cậu qua đây cho co qua có lại, tiện nghé nhà bác dinhvannam luôn

manhthang

Huyền Thoại

có bác Nghe nhìn đăng bán con TEAC 5.1 có 2.6 chai kìa. Ra lụm mấy con JBL control 1 về là coi phim Z5500 xép dép
bác nào hâm mộ z5500 thì đừng quýnh em nhé hề hề

Control 3 mới hay. Giá 1 cặp Control 3 2nd khoảng hơn 1tr.

Vậy dự tính về bộ HT của e sẽ là: 1 bộ Z5500 và 1 TVIx. Nhưnhg em đọc các bài trên này thì thấy có liên quan đến cả Reicever rôi âm ly, rồi bộ giải mã... Theo e biết thì Z5500 thì đã tích hợp amply bên trong, vậy khi ráp vào thì e có cần mua thêm bộ giải mã gì ko các bác???

HDVNAdmin

Ban Quản Trị

Vậy dự tính về bộ HT của e sẽ là: 1 bộ Z5500 và 1 TVIx. Nhưnhg em đọc các bài trên này thì thấy có liên quan đến cả Reicever rôi âm ly, rồi bộ giải mã... Theo e biết thì Z5500 thì đã tích hợp amply bên trong, vậy khi ráp vào thì e có cần mua thêm bộ giải mã gì ko các bác???

ko cần, bộ của bạn thêm cái màn hình nữa là hoàn chỉnh mọi nhẽ :D

Còn về em LCD Sharp LC32A33 32". A e có ý kiến gì tư vấn cho e ko?
Em Z5500 e check giá ngoài HN là 420$ có hố ko các bác ( bảo hành 2 năm, nguồn 220V) ???

Thế Anh

Còn về em LCD Sharp LC32A33 32". A e có ý kiến gì tư vấn cho e ko?
Em Z5500 e check giá ngoài HN là 420$ có hố ko các bác ( bảo hành 2 năm, nguồn 220V) ???

Z5500 chỉ quanh quẩn trong tầm 390$ thôi bạn ơi.
Giá 420$ là giá niêm yết trên Web. Thực tế đại lý Logi và các công ty, cửa hàng Logi bán rẻ hơn giá đó nhiều

Thế bộ Divoom comet A1 thì thế nào các bác??? Trên bộ loa mày có ghi công suất: 125w RMS ~3500w PMPO là như thế nào đấy ạ?

Bên trên