[Spam theo cách của Bạn] Nói mọi lúc - cho dù Bạn nơi đâu

leesang

Well-Known Member
Ðề: [Spam theo cách của Bạn] Nói mọi lúc - cho dù Bạn nơi đâu

Check cái logo hay cái nội quy. Phải nói cho rõ chứ :))

thinhkappa

Well-Known Member
Chào Các bác HDĐN ,Tháng 8 này ra Đà Nẵng ,các bác cho e hỏi ở Đà Nẵng có Hotel nào gần bờ sông Hàn mà giá mềm mềm tí ko ạ ? năm ngoái ở Hotel Wynn đối diện cửa chợ Hàn .

Các bác có thông tin Hotel nào tốt vị trí thuận tiện giá bình dân thì cho e xin tên và địa chỉ với nhé , Cảm ơn các bác trước nha.

giuadongdoimiusinh

Well-Known Member

là sao Bác Đăng >?

anbinhdo

Well-Known Member
Ðề: Re: [Spam theo cách của Bạn] Nói mọi lúc - cho dù Bạn nơi đâu

Test cái chữ ký, các bác cho gạch đi ạ :D

Cao quá , thêm đọc cái nội quy nữa thì Bác ốm luôn .May Bác có sẵn thuốc đấy =))

Check cái logo hay cái nội quy. Phải nói cho rõ chứ :))

Ý Bác ấy nói cả hai đấy :))

Chào Các bác HDĐN ,Tháng 8 này ra Đà Nẵng ,các bác cho e hỏi ở Đà Nẵng có Hotel nào gần bờ sông Hàn mà giá mềm mềm tí ko ạ ? năm ngoái ở Hotel Wynn đối diện cửa chợ Hàn .

Các bác có thông tin Hotel nào tốt vị trí thuận tiện giá bình dân thì cho e xin tên và địa chỉ với nhé , Cảm ơn các bác trước nha.

Nhiều lắm Bác .Cơ bản tài chính của Bác thôi.
Hy vọng gặp đc Bác .
Chúc sức khỏe

leesang

Well-Known Member

Nếu ra đà nẵng nhớ tắm biển Mỹ sơn. Ở đó toàn mặc đồ dân dã tắm nhìn lé mắt luôn. (Em nói tên biển đúng kg vậy các bác)

anbinhdo

Well-Known Member

Nếu ra đà nẵng nhớ tắm biển Mỹ sơn. Ở đó toàn mặc đồ dân dã tắm nhìn lé mắt luôn. (Em nói tên biển đúng kg vậy các bác)

Mỹ có một chữ Mỹ , Sơn thì ở đâu cũng có bán sơn ..hi hi
Bác cũng tắm ở Đà Nẵng rồi ah, may cho Bác tắm ít chứ tắm cỡ 1 tháng thì lé mắt thật chứ ko đùa đâu .Đặc biệt ban đêm có mấy Con Cuốn Chiếu nhiều lém :))

leesang

Well-Known Member

Mỹ có một chữ Mỹ , Sơn thì ở đâu cũng có bán sơn ..hi hi
Bác cũng tắm ở Đà Nẵng rồi ah, may cho Bác tắm ít chứ tắm cỡ 1 tháng thì lé mắt thật chứ ko đùa đâu .Đặc biệt ban đêm có mấy Con Cuốn Chiếu nhiều lém :))

Ra đó 1 lần cách đây 10 năm. Chiều nào em cũng ra tắm ở đó. Và chiều nào em cũng đi dọc bờ biển nhìn qua nhìn lại cứ như là bị lạc người thân rồi đi tìm vậy. Toàn mấy cô mặc áo ở nhà ra tắm...:)). Nhớ nha bác Thịnh đừng bỏ qua địa danh này. :)

thinhkappa

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: [Spam theo cách của Bạn] Nói mọi lúc - cho dù Bạn nơi đâu

Ra đó 1 lần cách đây 10 năm. Chiều nào em cũng ra tắm ở đó. Và chiều nào em cũng đi dọc bờ biển nhìn qua nhìn lại cứ như là bị lạc người thân rồi đi tìm vậy. Toàn mấy cô mặc áo ở nhà ra tắm...:)). Nhớ nha bác Thịnh đừng bỏ qua địa danh này. :)

Mới nam ngoái tắm biển Đà Nẵng , pải nói biển sạch và đẹp , buổi tối đi hóng gió bờ kè Sông hàn , buổi đêm đi xem cầu Sông Hàn quay .:D

VThanhgtvt

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: [Spam theo cách của Bạn] Nói mọi lúc - cho dù Bạn nơi đâu

Mới nam ngoái tắm biển Đà Nẵng , pải nói biển sạch và đẹp , buổi tối đi hóng gió bờ kè Sông hàn , buổi đêm đi xem cầu Sông Hàn quay .:D

Em thấy biển ở ĐN thì khỏi chê, năm 2010, c.ty cho đi chơi vô ĐN, ở Sandy... Biển đẹp, không còn gì để chê cả! :D

ndanh79

Cũng cho em Spam cái
đủ bài viết để mở Chủ đề chia sẻ :D

quoctrung

Well-Known Member
Pác nhớ cuối tháng 7 PM cho miềng hay call cho miềng, miềng chỉ cho nhé :-bd
Gần Sông Hàn và gần Biển luôn
<:p

Hải Đăng

ĐÍnh chính là ko topic nào ở HDVN này được spam nhé!
Chém gió nghệ thuật thì được, còn đã là spam sẽ bị xử lý tùy tình huống!

anbinhdo

Well-Known Member

Em bây giờ mới đi ăn cơm đây :D

Bên trên