Samsung thà ra tòa chứ không thỏa hiệp với Apple

Ðề: Samsung thà ra tòa chứ không thỏa hiệp với Apple

Cái gì cũng có thời của nó cuộc sống mà nó luôn thăng trầm lên voi xuống chó.

Stormhdvn

Well-Known Member

1 Phiếu cho Apple ^^ trâu bò húc nhau thì 1 em cũng phải chết thôi

thenguyenquan

Samsung đâu phải chiếu dưới đâu mà phải nhượng bộ,dù sao cũng là hãng công nghệ hàng đầu chứ ít gì.Thứ nữa là cũng cần phải tạo thế đối đầu như vậy thì anh em mới có cái mới để dùng chứ.Mình ghét nhất là sự độc quyền,phản đối sự độc quyền. Ủng hộ chú Sam !.

filial

Mình vẫn thấy sony mẫu mã đẹp , nhìn thấy con nào cũng đỉnh cao, không hiểu sao không bán được hàng, cứ đánh nhau có ngay sony nó cũng nổi lên chiếm ngôi đầu
Sony ra nhiều mẫu tương tự nhau quá - không thật sự có điểm nhấn giữa các model với nhau, với lại nhiều model không rõ phân khúc, đối tượng khách hàng (ví dụ con T vs con V, rõ ràng V có nhiều công nghệ mới hơn, chống nước, nghe nhạc...; em T màn to hơn, chip tương đương nhau... nhìn cũng kha khá giống nhau nữa, làm khách hàng khó lựa chọn). Thêm nữa Sony từ lúc giới thiệu sản phẩm đến lúc ra mắt khá chậm, ví dụ tiếp em V, giới thiệu khá lâu rồi giờ vẫn chưa thấy bán; trong khi đó đã xuất hiện thông tin những model 2013 mới, như thế người dùng chưa mua em năm nay đã cảm thấy lỗi thời roài (mặc dù có thể em mới được giới thiệu cuối năm sau mới được lên kệ) ^^
// nhiều phàn nàn dành cho Sony vì chậm update phần mềm nữa!

lovemyta

2 gã nhà giàu không chịu nhau... vì 1 em chân dài :))
2 gã cãi nhau:
Tao đẹp chai hơn mày?!
Mày copy mái tóc của tao?!
Xe mày không chính chủ (khi ở VN)?! Còn già mồm!
.....
Em chân dài thờ ơ... không biết ai đúng...

pila

Ai làm việc cho công ty của Korea sẽ biết người Korea như thế nào.

App ở đó mà mơ SS chịu thua. Mình nghĩ SS sẽ chơi ván bài cuối " được ăn cả, ngã về không"

maison67

Well-Known Member

Chúng nó kiện tới kiện lui (Samsung & Apple), mình kg vấn đề gì là phẻ rồi! Kg biết "đánh" nhau vậy, hàng bán ra có được giảm giá kg? Mấy hàng mới của tụi nó ra cái nào giá cũng cao vời vợi, nhìn thấy thèm quá mà với hổng tới! Chờ em nào xinh, ngon, giá mềm hốt một cái về vọc cho đã thèm!

Tưởng ở voz anh em mới anti táo dữ dội chứ ko ngờ anh em ở đay cũng toàn anti táo.

Hải Đăng

Re: Ðề: Samsung thà ra tòa chứ không thỏa hiệp với Apple

Tưởng ở voz anh em mới anti táo dữ dội chứ ko ngờ anh em ở đay cũng toàn anti táo.
Tùy bác ạ, cũng ko có gì anti nhưng em ko thích lợi dụng mình mạnh để móc túi quá nhiều người tiêu dùng 1 cách vô lý quá đáng :D
Em đang bán Táo đấy nhá :D

nhungtq

Apple dường như muốn gây sự với mọi công ty khác, phải có vài kẻ như SS cho Apple biết mặt.

hoasimtim

Well-Known Member

Apple dường như muốn gây sự với mọi công ty khác, phải có vài kẻ như SS cho Apple biết mặt.

Đấu đá thì chỉ nước ngoài được lợi thôi, ở VN thì giá cao vẫn từ muôn thuở :|

tronemga

Member

Công nhận theg` Táo này ngông thật, kiện tụng tè le. Nó chỉ mới nổi mấy năm trở lại đây thôi còn theg` SS có từ thưở nào ròi, theg` già lẽ nào chịu thua theg` trẻ dễ dàng zậy!!!

Gau Truc

Công nhận theg` Táo này ngông thật, kiện tụng tè le. Nó chỉ mới nổi mấy năm trở lại đây thôi còn theg` SS có từ thưở nào ròi, theg` già lẽ nào chịu thua theg` trẻ dễ dàng zậy!!!

Chả biết già trẻ gì ráo bác ơi, cứ mạnh được đà là nó thịt hết:D

hoasimtim

Well-Known Member

Thua sao được, táo bị sâu hết rồi kìa bác ;))

jackytuan

Sao ai cũng chê apple rồi chê samsung giá thằng nào cũng trên mây,thằng nào thắng cũng được nhưng hư hao thằng nào sữa rẻ ta.Chắc app rẻ hơn samsung nhiều

Bên trên