Review chiếc Galaxy Tab 2 7.0 mới ra lò!

tichika2

Ðề: Review chiếc Galaxy Tab 2 7.0 mới ra lò!

có bác nào dùng wa cái này chưa ? đang tính mua nè.... cho em xin tí ý kiến đi ??????????

minhnguyen20

có bác nào dùng wa cái này chưa ? đang tính mua nè.... cho em xin tí ý kiến đi ??????????

tui xài rồi nè....cũng good lắm.... nếu như là tín đồ của fim thì mau sở hữu 1 cái đi, luyện fim good lắm...kho fim hơn 100 fim lun, luyện ko bít cho đến khi nào kakaka

binhphan69

mình xài rồi nè, nói chung là thấy xài cũng được, lâu hết pin hơn cái tab 1, có nó cũng đỡ lắm, ko cần fai mang theo nhiều tập vở đi học \:D/

phamnam75

chỉ tiết có mỗi cái cammera chỉ có 3.2mp thui, nhưng hok sao, vẫn có thể tự sướng đc hoho, thix cái tự sướng xong up thẳng lên fb đc lun hoho

tichika2

cảm ơn các bác nhìu nhá !! vậy thì em sẽ rước ngay 1 em về nhà, mà nên mua màu j ta ? trắng ỏ đen đẹp hơn vậy các bác ?? sẵn tiện thì tư vấn giúp em lun i hihi

danone11

cảm ơn các bác nhìu nhá !! vậy thì em sẽ rước ngay 1 em về nhà, mà nên mua màu j ta ? trắng ỏ đen đẹp hơn vậy các bác ?? sẵn tiện thì tư vấn giúp em lun i hihi
trắng hay đen j cũng đẹp, mua 2 cái lun đi bác :)>-:)>-:)>-

diathanvn

Có ai tậu em này chưa nhỉ? Giá 7tr thật ko các bác? Em chỉ sợ là giá công bố, chứ ra các shop thể nào cũng bị chém cao hơn nhiều. Mua 1c về chơi cho biết với mọi người cũng dc ấy nhỉ :D :D :D

Giá 7tr đọc sách đọc báo thì cũng được, màn hình cũng tiện đó, chỉ ngai mỗi cái có ưu đãi gì o?

thoidai@

Quất NX7 cho lành , mạnh mẽ , bền

Bên trên