Review chiếc Galaxy Tab 2 7.0 mới ra lò!

the_giau

"Mới tham dự buổi offline review con Galaxy Tab 2 7.0 về nên cũng tóm tắt lại cho anh em ai không tham dự biết sơ qua về con Tab mới của Samsung.
Galaxy Tab 2 đã được tích hợp bản cập nhật Android Ice Cream Sanwich 4.0.4 mới nhất. Bộ nhớ trong 16GB và hỗ trợ thẻ nhớ ngoài tối đa 32 GB. Ngoài ra còn tích hợp khe cắm sim, phục vụ nghe gọi. Galaxy Tab 2 đã được tích hợp bản cập nhật Android Ice Cream Sanwich 4.0.4 mới nhất. Bộ nhớ trong 16GB và hỗ trợ thẻ nhớ ngoài tối đa 32 GB. Ngoài ra còn tích hợp khe cắm sim, phục vụ nghe gọi. Khi coi video, nghe nhạc và chạy ứng dụng, máy khởi động nhanh khiến cho mình khá thích chứ không phải chờ đợi như những máy khác.

Nói về ứng dụng thì Galaxy Tab 2 7.0 hỗ trợ tích hợp 3 ứng dụng đặc trưng là mp3 Zing, 3nana và Alezaa
MP3 Zing với chức năng nghe nhạc online và cả tải những bài nhạc về máy của mình. Khi mua người dùng sẽ có 2000 lượt tải những bài hát mình thích với chất lượng cao nhất giá trị hơn 600.000 VNĐ mà không phải trả một khoảng phí nào. Ngoài ra, điểm đặc biệt ở đây chính là vượt trội hơn các máy tích hợp mp3 Zing khác, Galaxy Tab 2 có khả năng coi được video ngay trên ứng dụng Zing này, một điểm mới mà mọi người đều thấy rất cần thiết.

3nana là ứng dụng về các tạp chí, thỏa mãn về nhu cầu đọc tạp chí với nhiều đầu tạp chí đang phát hành tại Việt Nam, với nhiều thể loại khác nhau thích hợp cho cả nam lẫn nữ. Đây là một ứng dụng tiện lợi cho lối sống của người hiện đại, đơn giản và dễ dàng mua một cuốn tạp chí mình thích và lưu giữ mãi không sợ bất kì sự hư hỏng nào. Mặc khác, người dùng sẽ được tặng 27 đầu tạp chí mới trong vòng 6 tháng, và hơn 3 loại tạp chí khác trong 1 tháng khi sở hữu chiếc Galaxy Tab 2. Một con số không nhỏ đối với những con người trẻ yêu thích đọc tạp chí để tiếp nhận những thông tin cuộc sống mới nhất.
Alezaa thì là một ứng dụng đáp ứng nhu cầu cho việc học hành, với kho tàng hơn 5000 đầu sách e-book với đủ mọi thể loại khác nhau phù hợp với những yêu cầu khác nhau dù là nhỏ nhất cho người dùng với khoảng chi phí nhỏ bởi lẽ khi mua sách trên Alezaa và cả 3nana bằng Galaxy Tab 7.2 sẽ được giảm 30% so với giá bình thường khi mua bằng sản phẩm khác ngoài Galaxy Tab. Bên cạnh đó, còn có hơn 500 đầu sách tương tác được với người dùng, có âm thanh, có cả video biểu diễn những điều trong sách ghi. Thật tuyệt cho các bạn sinh viên có nhu cầu học tập và làm việc cao, và khi sở hữu chiếc Galaxy Tab 2 sẽ được tặng 100 đầu sách miễn phí tùy ý. Gía trị ưu đãi tặng sách/tạp chí lên đến hơn 7.000.000 VNĐ cùng với gói 3G Viettel hơn 6.000.000 VNĐ.

Và đây là một số hình của em nó

ngdhieu

Well-Known Member
Ðề: Review chiếc Galaxy Tab 2 7.0 mới ra lò!

Giá chính thức quảng cáo trên báo là 7tr99. Giá này + khuyến mãi + chính hãng thì hàng Google Nexus xách tay không có cửa cạnh tranh rồi.

thewall2010

Active Member
Re: Ðề: Review chiếc Galaxy Tab 2 7.0 mới ra lò!

Giá chính thức quảng cáo trên báo là 7tr99. Giá này + khuyến mãi + chính hãng thì hàng Google Nexus xách tay không có cửa cạnh tranh rồi.

đây là tab mà bác, dòng đi động ko chơi với loại này :))

huynguyen36

nhìn cũng đc đấy ! nhỏ, gọn, nhẹ .... năn nĩ mama sắm cho 1 cái đi học mới đc:D:D:D:D

thanhpham25

nhỏ bạn mới mua con màu trắng đẹp lắm các bác ơi !!!! nghe nhạc phê lun :-bd:-bd:-bd:-bd:-bd

monocochan

cái này ra hồi nào zạ mấy anh chị ?

huynhanh55

hình như là ra vào tháng 2.2012 thì fai. tính năng good vậy mà giá chỉ tầm 7tr thì cũng mềm rồi

zinbie28

giá chỉ tầm 7tr thui hả hả !!;;);;);;) cũng vừa vx túi tiền sinh viên

ichigo20

chụp hình chỉ 3.2 MP thui nhưng bù lại đc cái quay phim full HD 1080p lun hoho, tha hồ xem fim lun pà kon ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

tienthai71

pin full thì dùng đc khoản bao lâu vậy mấy bác ?

tichika2

nếu ít dùng thì xài đc gần 3 ngày, còn tui xem fim onl miết nên cũng đc gần 2 ngày áh kakaka

nhattanlp

like thì like nhưng mình vẫn chờ tablet + win8 hơn em này.

michell86

con này cấu hình vừa phải nhưng tính năng thì ko thua kém những em khác ,mình thấy tầm này là sử dụng okie lắm rồi. thích cái thiết kế mõng của nó !! nhìn thấy đẹp mắt hơn mấy dòng máy tính bàng dày cui khác

tichika2

màn hình có 7' thì có quá nhõ ko ,chắc cái này chĩ dành cho những người ko bị cận thôi nhỉ !! còn cận thì hơn khó khăn nhỉ ?!!

zinbie28

màn hình có 7' thì có quá nhõ ko ,chắc cái này chĩ dành cho những người ko bị cận thôi nhỉ !! còn cận thì hơn khó khăn nhỉ ?!!
màn hình 7inch thì cũng vừa rồi, nhỏ gọn vậy thì mang đi học hay đi làm thì cũng tiện.... còn nếu cận thị sợ hok thấy thì chỉ cần zoom lên tí là okie chứ j !!!!:D:D:D

ichigo20

cái tablet win8 thì giá cả thế nào ? có vừa với túi tiền sinh viên bọn mình như tab 2 7.0 này hok ? học sinh sinh viên thui mà, xài cái tab 2 7.0 này là okie lắm rồi !!!!!!

tienthai71

cái tablet win8 thì giá cả thế nào ? có vừa với túi tiền sinh viên bọn mình như tab 2 7.0 này hok ? học sinh sinh viên thui mà, xài cái tab 2 7.0 này là okie lắm rồi !!!!!!
đống ý với bạn này, với sinh viên thì giá đó là hợp lý quá rồi còn gì, thời buổi kinh tế khó khăn mà, tiết kiệm được bao nhiu thì tiết kiệm, fai bít thương đồng tiền ò ba má chứ :D

Bên trên