Raspberry Pi + Rune Audio ::: Một trải nghiệm nghe nhạc mới

linh0983

Well-Known Member
Module ghi âm dùng cho UP2Stream(Linkplay A31) đây bác Cường ? :cool:

Linkplay A31 . :eek:

Module WM8960 dùng ghi âm bác thử ui . . . :cool: , Linkplay A31 hỗ trợ code cho chú module này . :eek:
Hát karaoke truyền qua module này ghi âm phát lại là ngon lành ạ (thử bác ơi !) . :cool:

Chỉnh sửa lần cuối:

linh0983

Well-Known Member
3 viên pin 3.3v này dủ dùng cả ngày cho module A31 (linkplayA31) xuất i2s thay cho Pi vào FifoPi bác Duẩn ạ . :mad:

Chú DVD trên na ná giống như chú DVD bác đang dùng lần này về A31 tôi thay luôn Pi2 (DVD)đang dùng ở nhà dùng pin luôn ạ (tháo bỏ 2 utracap) . :confused:

linh0983

Well-Known Member
2 nguồn sạch 12v này dùng cho cái gì vậy bác Duẩn ? :D

OFF khi sạc pin và tự ngắt khi đầy . ON tự ngắt sạc chuyển qua thuần pin ạ . :eek:
Tôi sắp lại cho gọn gàng ui . . . :p
Mỗi khối bao gồm mạch báo pin trực quan bác ơi . Cắm điện 220v tự ngắt sạc khi đầy có hiện thị báo pin yên tâm dùng . ON chuyển qua thuần pin (relay) cấp cho PCmini . :p

Ngại nhất là khoét mấy cái lỗ màn hình báo pin ui . . . :mad:

linh0983

Well-Known Member
3 viên pin 3.3v này dủ dùng cả ngày cho module A31 (linkplayA31) xuất i2s thay cho Pi vào FifoPi bác Duẩn ạ . :mad:

Chú DVD trên na ná giống như chú DVD bác đang dùng lần này về A31 tôi thay luôn Pi2 (DVD)đang dùng ở nhà dùng pin luôn ạ (tháo bỏ 2 utracap) . :confused:

Module A31 thay cho pi2 chạy Pin đây bác Duẩn ạ . :eek:

Module A31 xuất i2s vào FifoPiQ3 . Vậy là chú DVD này thuần pin ui . . . :D

Khi nào ghé qua mang cho tôi thêm 1 cục nữa ghép song song : 2 x 6000mA dùng cả ngày chưa hết pin ạ . A31 khi phát nhạc ăn dòng 130mA . :cool:
Khi sạc(off) là nguồn xung khi phát(on) là thuần pin giảm nhiễu bác ơi . :(

Wifi A31 sóng mạnh 100% . :eek:

Chú A31 này vẫn có thể ngắt wifi nối dây mạng ạ . :cool:

Chỉnh sửa lần cuối:

linh0983

Well-Known Member
RecieverPi dùng pin 3.3 v cấp cho module A31 , GND , LRCK , BCK , DATA thông qua cáp UFL , sáng mai chế phần sạc pin cho nó ạ . :mad:

Nguồn pin 3.3v vào cái socket màu xanh . :p

Bên trên