Raspberry Pi + Rune Audio ::: Một trải nghiệm nghe nhạc mới

dongochoan

Active Member
Chú Pi4 mod Clock dùng 2 nguồn riêng biệt 1 cho Pi và 1 cho clock bác @dongochoan . :mad:

Sẵn cài Volumio cho Pi4 bác cast Youtube ạ . :mad:
Board nguồn bao gồm 3 con LT , 2 con mắc song song cho Pi4 , con còn lại cho Clock bác ơi ! :rolleyes:

Quá tiện lợi, cám ơn bác P nhiều nhé

linh0983

Well-Known Member
Dac PCM5122 cho Pi5 các bác ạ . :cool:

Case cho Pi5 ui . . . :cool:

linh0983

Well-Known Member
Web chình chủ Up2 Mini V3 đây bác Duẩn ạ . :mad:

Order bên Ali bác ơi ! :D

IIS-Out to PCM5102A . :D

SPDIF Out (có thể set IN/OUT thông qua ACPWorkbench) to Dir9001 . :mad:

Thay thế cho Pi+hat lắp vào CD Player gọn nhẹ ui . . . :eek:

Tôi đã order ạ . :p

Về rồi bác Duẩn ạ . Vọc xem thế nào bác ơi ! :mad:

Mạch (ver 4.0) rất đẹp mối hàn ngay ngắn ui . . . :eek:

do_long_khach

Well-Known Member
Alo các bác, tôi định mua Tidal Family chơi lâu dài, giá chuẩn Mỹ 16.99 đô/tháng/6 người, tính ra mỗi người tầm 75k/tháng, hàng xịn ko lo out này nọ, pay and play. Trước hình như 29.99 hay 25.99 đô gì đó, giờ phải cạnh tranh với Apple Music nên rẻ rồi. Bác nào tham gia làm ơn giơ tay. Xin cảm ơn.

linh0983

Well-Known Member
Bác Linh chú sony 337 phần cơ ko hoạt động sửa dùng cả 2 hay chỉ thêm Dir9001 vào ạ . :mad:

SONY CDP-337ESD2 x TDA1541A – CXD1144KSS-190A

2 chú dac TDA1451 zin ạ . :D

Nếu dùng Pi thay bằng mạch Up2stream Mini V3 nhét vào CD Playrer là gọn nhất bác ạ . :cool:

Nhạc Online , nas , stream qua UPnP ngon lành ui . . . :confused:

Chỉnh sửa lần cuối:

do_long_khach

Well-Known Member
Alo các bác, tôi định mua Tidal Family chơi lâu dài, giá chuẩn Mỹ 16.99 đô/tháng/6 người, tính ra mỗi người tầm 75k/tháng, hàng xịn ko lo out này nọ, pay and play. Trước hình như 29.99 hay 25.99 đô gì đó, giờ phải cạnh tranh với Apple Music nên rẻ rồi. Bác nào tham gia làm ơn giơ tay. Xin cảm ơn.
Hic ko có bác nào quan tâm sao

binna

Well-Known Member
trước em có tham gia với bác, sau đợt rả đám, nên em đang đu theo nhóm khác rồi, tiếc ghê

ngoccong89

các bác cho e hỏi xíu ạ. Bộ pi 4 + dac boss của e đợt này nó bị 1 vấn đề rất lạ. Ko hiểu bị sao ạ. Mà chỉ xảy ra khi chạy volumio. Mở nhạc ko có tín hiệu vào amply ạ.
- E đã thử cài lại volumio thì ngay lần đầu tiên khởi động thì vẫn nghe bình thường. Nhưng từ lần sau trở đi thì lại ko có tín hiệu. Cứ flash lại volumio thì chỉ nghe dc lần đầu. Lần sau ko có tín hiệu
- E lấy thẻ cài roon thì nghe hoàn toàn bình thường ạ

Bên trên