[QC] "Bắt bướm" và đổi quà cùng iButterfly

deadline

Member
Ðề: [QC] "Bắt bướm" và đổi quà cùng iButterfly

mình không có áo HDVN ,mặc áo thun Samsung thôi được không bác ,tới đó ai mặc áo samsung thì có thể là mình đó nhé ,mà chỉ đến bắt bướm thôi thì buồn quá vào chiến phim trước cái đã ,không biết hôm đó còn vé xem Người lùn trong chúa nhẫn không ,xem bản 48fps ấy

gái núi

Member
bật GPS lên sẽ thấy những điểm có bướm nè mấy bác ,định vị sẵn tên và địa chỉ cũng như khoảng cách luôn

laxanh

Member

nhiều thế à ,cái điểm ở đường Trần phú và Tân Hưng phát sáng nhiều nhất nhỉ,vào đây thì dể bắt hơn ,mấy em còn lại thì hơi yếu ,cái này tiện cái là nó có thông báo địa điểm mỗi khi tick vào nên cũng dể dàng biết là nó nằm ở đâu

PSVITA

Member

ngay gần khu mình cũng có 1 chỗ vệt vàng bao phủ ,chớp cũng được 1 số em rồi ,bướm xanh dương vẫn chưa thế bắt được nữa ,chắc là phải lại sát luôn thì may ra

hd6850

Member

chắc giờ ngoài parkson đang ì xèo chuyện bắt bướm này phải không mấy bác ,để chiều nay mình ghé qua xem sao ,tới đó nhớ chừa bướm chúa cuối cùng đó nhé ,có 1 con duy nhất nên nó quý hiếm thế đấy

sua

đúng rồi đó ,có gì để mình update hình cho ,đang vui đây ,hí hứng tìm mãi mà chưa thấy bướm xanh lá cuối cùng xuất hiện nữa vì khi con này mà bắt được thì tiệc cùng tàn =))

vqt01

Active Member

Nói đến "bướm" là xôn xao cả, ngoài HN cũng nháo nhác!:))

lara_croft

Member

tình hình là khi nào bướm xanh lá xuất hiện thì hú anh 1 tiếng để lại bắt nhé ,mọi người thì chỉ hóng em này thôi đấy

hd6850

Member

tình hình là mình vẫn đang bắt và chưa thấy bướm xanh xuất hiện ,vừa bắt vừa nghe nhạc và ngắm gái ,sướng gì đâu ấy ,ngắm qua màn hình thôi ko dám ngắm trực tiếp :x

PSVITA

Member

đê mê thế à,mấy em bướm tuần này có giống tuần trước không nhỉ đợi ảnh ọt từ mấy bro luôn

@vqt01: HN thì chưa có bướm iButterly để bắt rồi ,ngoài đó lạnh cóng nên chưa có bướm =))

nmb48

Member
Re: Ðề: [QC] "Bắt bướm" và đổi quà cùng iButterfly

đê mê thế à,mấy em bướm tuần này có giống tuần trước không nhỉ đợi ảnh ọt từ mấy bro luôn

@vqt01: HN thì chưa có bướm iButterly để bắt rồi ,ngoài đó lạnh cóng nên chưa có bướm =))
mình muốn có toàn quốc luôn ấy chứ đi đâu cũng thấy bướm ảo mà bắt ,mới ra nên chắc demo thử ở SG

sua

vẫn chưa ai bắt được bướm chúa ,trùm cuối cả ,giờ này mà lên vẫn còn kịp đấy ,cái điện thoại mình nó cũng sắp hết bin rồi ,chơi game này tốn pin kinh điển thiệt phải bật wifi rồi gps liên tục và camera nó cũng mở liên tục nữa nên ít mà có hút pin lắm,ai muốn cắm tại đây thì phải dự trữ thêm 1 cái rồi

deadline

Member

chắc là tạch hết rồi :)) ,đợi ảnh từ các bác luôn ,nhớ chụp mấy em PG hay teengirl nhiều nhiều lên nhé

hd6850

Member

app này cho cấu hình đề nghị không mấy bác ,máy mình chơi lâu lâu vẫn bị lag nhỉ không biết tại kết nối mạng hay là tại máy yêu nữa

laxanh

Member

bác dùng mấy gì thế mình dùng ipad 2 và galaxy w chạy mượt nè mấy em giá rẻ thường lag lắm ram tầm 300mb trở lên thì may ra còn 256mb thì lag có khi thoát ra ngoài luôn ấy

hd6850

Member

hình mình chụp ngoài đó nè ,chụp hơi nhanh nên hơi mờ tí ,nói chung rất là nhộn đấy

deadline

Member

thế hôm qua có ai bắt được bướm Nữ hoàng cuối cùng chưa bác ,thấy tới tối luôn mà chưa ai bắt được cả

nmb48

Member
có ảnh chất lượng cao và video luôn nè

video
[video=youtube;rMGs4Ol4C-s]http://www.youtube.com/watch?v=rMGs4Ol4C-s[/video]

sua

cuối cùng cũng thấy mặt người trúng rồi cứ tưởng hôm đó không ai bắt được con bướm cuối cùng này không đấy ,tuần này qua cái Hè nóng bỏng ở Phu cẹt :D

lara_croft

Member

khu này chỉ để tắm biển thôi phải không mấy bác ,nghe nói du lịch chỗ này cao hơn ở băng kok nữa

điệu gì đây nhé :D

Bên trên