NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

genzo1984

Well-Known Member
Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

cảm ơn bác Dũng, anh em cùng kéo thôi

genzo1984

Well-Known Member

bác Dũng có bản bluray của phim Wrath of the titans (2012) và phim 3 Idiots k vậy?nếu k thì cho em đường link của bản 1080,thanks

genzo1984

Well-Known Member

cảm ơn anh Dũng, tuy nhiên sao em bấm thank rồi f5 mà vẫn k lấy link được nhỉ

genzo1984

Well-Known Member

đầu tuần bác Dũng đã up lên bản bluray của Safe rồi, tối về kéo thôi, may mà em chưa xem bản 1080
bác Dũng xem lại dùm em bản Wrath of the titans (2012) em down k được, thanks

ledung123

Về Hưu

đầu tuần bác Dũng đã up lên bản bluray của Safe rồi, tối về kéo thôi, may mà em chưa xem bản 1080
bác Dũng xem lại dùm em bản Wrath of the titans (2012) em down k được, thanks

Vẫn download tốt

Wrath of the Titans 2012 Blu-Ray REMUX 1080p AVC DTS-HD MA 5.1-Hanoi.iso - Fshare - Dịch vụ chia sẻ, lưu trữ dữ liệu miễn phí tốt nhất

genzo1984

Well-Known Member

thanks bác, để tối về em làm lại thử, sao em k bắt được link

truonghd

Well-Known Member

Cái Asia hôm qua chép của bác Đưc , lên xe coi hỏng có tiếng, sao Blurphay là có 1 kên audio vậy bác

explorer

Well-Known Member

Bác Trường ơi, ASIA 70 mình đã coi ở nhà từ đầu tới cuối (gần 3,5 giờ) rồi. Chất lượng hình ảnh và âm thanh rất tốt, trên receiver hiện ra TRUE HD luôn nha

Mà sao phim này cũng lạ. Bên đây : http://www.hdvietnam.com/diendan/78-bluray-nguyen-goc/406805-asia-bluray-asia-70-viet-nam.html cũng nhiều người nói với người up lên (ledung123) là bị lỗi, mà mình lại coi ngon luôn, không bị gì hết. Mình coi trên đầu Egreat R300, Receiver ONKYO. Còn anh em dùng Receiver Denon lại nói là tiếng bị rè. Hay là phim này nó kén "thiết bị" chơi nó (lạ à nha) ?

Anh Tony Trường và Phi cũng copy nguồn ASIA 70 từ ledung123, coi có bị lỗi gì không vậy ?

Chỉnh sửa lần cuối:

genzo1984

Well-Known Member

em copy của anh Đức xem thấy rất tốt\m/

explorer

Well-Known Member

OK, Toàn. Vậy nó kén đồ chơi thiệt sao ?

tonytruong

Super Moderators
Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Bác Trường ơi, ASIA 70 mình đã coi ở nhà từ đầu tới cuối (gần 3,5 giờ) rồi. Chất lượng hình ảnh và âm thanh rất tốt, trên receiver hiện ra TRUE HD luôn nha

Mà sao phim này cũng lạ. Bên đây : http://www.hdvietnam.com/diendan/78-bluray-nguyen-goc/406805-asia-bluray-asia-70-viet-nam.html cũng nhiều người nói với người up lên (ledung123) là bị lỗi, mà mình lại coi ngon luôn, không bị gì hết. Mình coi trên đầu Egreat R300, Receiver ONKYO. Còn anh em dùng Receiver Denon lại nói là tiếng bị rè. Hay là phim này nó kén "thiết bị" chơi nó (lạ à nha) ?

Anh Tony Trường và Phi cũng copy nguồn ASIA 70 từ ledung123, coi có bị lỗi gì không vậy ?

Xác nhận với Đức là Anh xem bình thường trên đầu Dune Duo + Receiver YAMAHA âm thanh và hình ảnh tốt không bị gì nhé nguồn của A.Dung123 đó

explorer

Well-Known Member

Vậy Bác Trường, và hình như cả Bác Tuấn minhtuantkh cũng bị lỗi, thử đổi thiết bị phát coi thế nào. Vì tất cả đều là source của ledung123 mà

truonghd

Well-Known Member

Vậy Bác Trường, và hình như cả Bác Tuấn minhtuantkh cũng bị lỗi, thử đổi thiết bị phát coi thế nào. Vì tất cả đều là source của ledung123 mà

Mình coi trên xe, bằng đầu Power Zet, nó nhận có 1 kên audio thôi, bình thường thì nó phải 2 kênh chứ, nó k có tiếng luôn

truonghd

Well-Known Member

Mình biết sao nó k có tiếng rồi,
File này là flle gốc mà sao lại k có kên audio 2 kênh , k hiểu, vì nó là Trul HD nên phải cắm bằng dây HDIM mới có tiếng, còn mình thì nối bằng jack 3.5

explorer

Well-Known Member

Thì ra là vậy. Phim này chỉ có audio Dolby True HD thôi

minhtuantkh

Em hỏi hơi "dại" một tý, có AE nào nhận đĩa CD tặng hôm đi Biên Hoà mà không có nhu cầu nghe không ạ ( hoặc ai lỡ được tặng 2 đĩa)...cho em xin nhé. ( tất nhiên CD của em vẫn giữ vì để nghe :D)
Lý do: để tặng một số AE HD địa phương khác ( họ hỏi xin).
Xin cảm ơn trước !

Hải Đăng

Em hỏi hơi "dại" một tý, có AE nào nhận đĩa CD tặng hôm đi Biên Hoà mà không có nhu cầu nghe không ạ ( hoặc ai lỡ được tặng 2 đĩa)...cho em xin nhé. ( tất nhiên CD của em vẫn giữ vì để nghe :D)
Xin cảm ơn trước !
Sao ko burn ra a, có source gốc HDBH up lên rồi mà?
À quên, cái này là "hỏi dại" mà "xin khôn" nè =))

genzo1984

Well-Known Member
Ðề: Re: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Xin cảm ơn trước !
hôm trước lấy về em để đâu k để ý nữa, lát về em tìm rồi gửi bác Tuấn nha

Bên trên