Nhờ tư vấn loa dùng cho receiver Pioneer

jimminam2000

Ðề: Nhờ tư vấn loa dùng cho receiver Pioneer

thanks các bạn HDVN đã ủng hộ mình,trong thời gian này mình đang cố gắng xây dựng khách hàng nên sẵn sàng để giá tốt nhất,nếu các bác biết chỗ bán rẻ hơn thì mình sẽ điều chỉnh giá để cạnh tranh,he he

vanthanhkc

Em ng­ưỡng mộ bác nam2000 quá. đang muốn làm khác hàng của bác nhưng TẸT nhà em vẫn chưa chịu chi xiền. đành đợi vậy =P~. Em cũng đang thich PI & JaMo mà.

onggia

Well-Known Member

thanks các bạn HDVN đã ủng hộ mình,trong thời gian này mình đang cố gắng xây dựng khách hàng nên sẵn sàng để giá tốt nhất,nếu các bác biết chỗ bán rẻ hơn thì mình sẽ điều chỉnh giá để cạnh tranh,he he

Thôi để em làm cái topic giá cắt cổ cạnh tranh bác :))

HDaddict

Sau khi tham khảo gian hàng của bác Nam, em thấy bộ B&W 683 có vẻ vừa tiền mà cũng hòanh tráng, các bác cho thêm ý kiến xem dàn B&W này đi với em Pioneer 919 của em có hợp không ạ?

toilatoi1504

Well-Known Member

Em hỏi hơi "gà" tý là dùng receiver pioneer để đấu với mấy cái loa của dàn AIO đươc không ạ?

lehoang40

Sau khi tham khảo gian hàng của bác Nam, em thấy bộ B&W 683 có vẻ vừa tiền mà cũng hòanh tráng, các bác cho thêm ý kiến xem dàn B&W này đi với em Pioneer 919 của em có hợp không ạ?

919 đi với BW 683 chắc không hơn được Denon 1910 đi với BW 683 đâu bác ạ, mấy cái receiver low end thì ghép với BW serie 6 chỉ tổ phí loa.

Achilles

tinh hinh này bác Nam chia % anh em thoai kakakaka

jimminam2000

không biết hiện giờ bác ctpm vui vầy cùng em B&W như lào mà không thấy xuất hiện rì viu cho anh em nhỉ?

@HDaddict: con AVR của bác đánh Jamồ C605 là ok bác ạ,chứ nó kéo 683 kg nổi đâu

lehoang40

@HDaddict: con AVR của bác đánh Jamồ C605 là ok bác ạ,chứ nó kéo 683 kg nổi đâu

hay bác cứ để bác ấy lấy em BW 683 về trước đi ạ, một thời gian sau thì sẽ cậy bác sắm thêm em Denon 3310 hoặc Pioneer LX 7x :)

Bên trên