Nhờ các Bác tư vấn giúp loa logitech z5300e

dim sum

Member
Mình thấy bên Gia Nguyễn có bán bộ loa Logitech Z5300e giá 150$, điện 110V. Nhờ các Bác tư vấn giúp? thanhks!

Chỉnh sửa lần cuối:

hoangsilk

Ðề: Nhờ các Bác tư vấn giúp loa logitech z5300e

SAx, Bác ơi em cũng từng ghé thăm con này rồi, Hàng không đảm bảo đâu, không phải thùng màu của Logitech, mà là thung catton.... nghĩa là nguồn gốc không đảm bảo

nsh

Member

Cách đây 5 năm hàng Z5300 2nd về rất nhiều, đã lâu lâu không thấy hàng này nữa, có lẽ con của bạn xem đã được GN tân trang lại. Z5300 nghe nhạc rất ù, giá 150$ bây jờ thì quá cao, nếu mình nhớ không nhầm thì ngày xưa cũng chỉ 140$ thôi

ChuyenLOA

Mình thấy bên Gia Nguyễn có bán bộ loa Logitech Z5300e giá 150$, điện 110V. Nhờ các Bác tư vấn giúp? thanhks!
Logitech Z-5300e cũng ngừng sản xuất và bán tại Châu Á rồi bạn ạ nên khi mua hàng bạn cần hết sức để ý kiểm tra chất lượng hàng. Điện áp 110V dành riêng cho một vài thị trường đặc thù như Mỹ, Nhật... tuy nhiên những model này khi bán sang các nước thứ 3 khác hầu hết là hàng tân trang lại.

dim sum

Member

thank các pác đã giúp đỡ!

tag2204

Member

mình mua ở GN con z5300e nay 9 tháng rồi vân ok chăn có gì phàn nàn đang cho em no chơi với x-fi music

sicolai

Member

hên xui thôi bạn ơi, tiền nào của nấy, con z5300e này xem phim thì hay nhưng nghe nhạc dỡ ẹc, mình cũng mới mua ở Gia Nguyễn, nghe được 1 tuần rồi định bán đây, nghe nhạc dỡ hơn dàn panasonic nữa

Nghia_PMT

Well-Known Member

Nói chung là loa Logitech ko có con nào nghe nhạc ra hồn cả

lehoang40

Nghe nói mấy con Logitec chuyên trị nhạc Rap phải không bác ? :))

Chỉnh sửa lần cuối:

Nghia_PMT

Well-Known Member

Nghe đc cái ầm ầm thôi chứ soi xét kỹ thì nhạc dance, hiphop cũng ko nghe đc với logitech trừ những phi công cần âm thanh ầm ầm thôi.

vinagoh

Well-Known Member

Nghe đc cái ầm ầm thôi chứ soi xét kỹ thì nhạc dance, hiphop cũng ko nghe đc với logitech trừ những phi công cần âm thanh ầm ầm thôi.

Vậy chắc bác chủ đích thị là phi công rồi!!! :))

Nghia_PMT

Well-Known Member

Ẹc, e ko có nói chủ thớt nha, có gì trách móc thì tìm bác vinagoh hehe

Bên trên