nhờ các bác tư vấn bộ nghe nhạc

leanh1202

Member
Em thích nghe nhac Trọng Tấn, Anh Thơ, nhạc đỏ. khinh phí đầu tư chỉ khoảng 8T đổ lại mong các bác tư vấn cho em. em ở Hà nội ạ

ctpmt

Member
Ðề: nhờ các bác tư vấn bộ nghe nhạc

Với giá tiền đó bác nên tìm những bộ HT của LG, Samsung... Thôi bác ợ, hoặc mua 2hand để nghe stereo bác xem xét nhé.

lehoang40

Em thích nghe nhac Trọng Tấn, Anh Thơ, nhạc đỏ. khinh phí đầu tư chỉ khoảng 8T đổ lại mong các bác tư vấn cho em. em ở Hà nội ạ

Bác chỉ thích nghe nhạc thì kiếm cặp bookshield Jamo C603 brand new và tìm một amly Denon second hand là đủ rồi, mấy con amply stereo này khó hư lắm mà có hư thì sửa cũng được nên bác đừng ngại.

leanh1202

Member

Với giá tiền đó bác nên tìm những bộ HT của LG, Samsung... Thôi bác ợ, hoặc mua 2hand để nghe stereo bác xem xét nhé.

cám ơn bác ctpmt bộ HT em có z5500 và k200 rồi. với kinh phí như vậy em chỉ chơi hàng 2hand thôi.mong các bác cho em cái cấu hình cụ thể với

onggia

Well-Known Member

Nhạc của bác thì bác tìm 1 đôi Tannoy bookshelf như M2 là ổn rùi,âm ly thì tìm tạm con denon hoặc marantz nào đó tầm 3M,còn tầm hơn 1M nữa bác làm 1 cái đầu CD sony hoặc marantz nốt nữa là ổn.

leanh1202

Member

cám ơnbác
các bác cho em thêm ý kiến nữa đi ạ

Bên trên