Nhận đăng ký giúp miễn phí 50Gb Box.com cho anh em

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

bienman

Active Member
Ðề: Nhận đăng ký giúp miễn phí 50Gb Box.com cho anh em

Xin bạn giúp giùm 1 acc ở 2 trang luôn nha, hơi tham lam mong bạn thông cảm
ID: [email protected]
pass: 123456
Sau cùng xin chân thành cảm ơn! Chúc bạn và gia đình mạnh khỏe và thành đạt.

sh123456

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Nhận đăng ký giúp miễn phí 50Gb Box.com cho anh em

Đúng rồi em nhầm sang dropbox, của em đây ạ
box.com: [email protected]
thanks bác
Done !
Xin bạn giúp giùm 1 acc ở 2 trang luôn nha, hơi tham lam mong bạn thông cảm
Sau cùng xin chân thành cảm ơn! Chúc bạn và gia đình mạnh khỏe và thành đạt.
Bạn xem lại yêu cầu của mình nhé !

quynh anh

Member

Cảm ơn bác rất nhiều E đã nhận đc

SuperDreamII

Bác chu thớt cho em hỏi chút là em có acc 50G rồi nhưng mà khi up file thì nó ko cho up quá 200M vì là free vậy có cách nào up luôn một cục không ah hay là phải mua tìa khoản Pro hả bác

sh123456

Active Member

Không có cách nào đâu bạn ạ! Chỉ có cách dùng tài khoản pro thôi. Hoặc dùng box sync để up dần 1 folder gồm những file <200 Mb

SuperDreamII

Không có cách nào đâu bạn ạ! Chỉ có cách dùng tài khoản pro thôi. Hoặc dùng box sync để up dần 1 folder gồm những file <200 Mb

Thanks bác nhiều em cũng vẫ n dùng cách cut ra từng file nhỏ hơn 200m để up lên acc mà . Ah một phần nữa là các file mình up co hay bị xóa ko vậy khi up có 2 phần lựa chọn là để chế đọ 1 mình và chế độ chia sẻ vậy file có bị xóa ko nhỉ

sh123456

Active Member

Thanks bác nhiều em cũng vẫ n dùng cách cut ra từng file nhỏ hơn 200m để up lên acc mà . Ah một phần nữa là các file mình up co hay bị xóa ko vậy khi up có 2 phần lựa chọn là để chế đọ 1 mình và chế độ chia sẻ vậy file có bị xóa ko nhỉ

Theo mình biết thì box không giới hạn thời gian lưu trữ file nên bạn có thể yên tâm về việc xóa file. Chỉ có điều box giới hạn băng thông hàng tháng (10Gb) thì phải.
Nếu bạn muốn up file lớn hơn thì có thể dùng DropBox (21Gb lưu trữ vĩnh viễn) hoặc copy.com (cái này mình thử dùng thấy cũng khá ổn). Bạn thử xem sao

SuperDreamII

Theo mình biết thì box không giới hạn thời gian lưu trữ file nên bạn có thể yên tâm về việc xóa file. Chỉ có điều box giới hạn băng thông hàng tháng (10Gb) thì phải.
Nếu bạn muốn up file lớn hơn thì có thể dùng DropBox (21Gb lưu trữ vĩnh viễn) hoặc copy.com (cái này mình thử dùng thấy cũng khá ổn). Bạn thử xem sao

DropBox e cũng dùng rồi tốc độ up hơn hẳn box.com nhưng mà chỉ cho giới hạn 2.5G free thôi có cách nào tăng lên ko vậy bác

sh123456

Active Member

DropBox e cũng dùng rồi tốc độ up hơn hẳn box.com nhưng mà chỉ cho giới hạn 2.5G free thôi có cách nào tăng lên ko vậy bác

DropBox tăng bằng giới thiệu bạn bè. Max dung lượng miễn phí là 21 Gb

mpkken

Như tiêu đề, nhận up dùm hoàn toàn miễn phí tài khoản Box.com lên 50Gb. Bạn nào có nhu cầu cứ để lại thông tin tại topic này mình sẽ giúp. Do không phải lúc nào cũng ngồi máy nên lúc nào có thể mình sẽ up giùm ngay.
Không cần gì cả, chỉ cần một tiếng cảm ơn để cho thấy việc làm của mình có ý nghĩa
Để tiện cho việc up, đề nghị mọi người khi yêu cầu nâng cấp acc Box.com thì theo quy định như sau!
1. Acc đã được đăng ký và kích hoạt
2. Điền thông tin theo mẫu:
ID: Theo ID của bạn
Pass: 123456

Do thời gian không nhiều, để tiện cho việc up, đề nghị các bạn làm theo mẫu trên. Mình sẽ không up cho những bạn để pass khác vì sẽ mất thời gian thay đổi pass đã lưu theo form của mình.
Các bạn cũng lưu ý kiểm tra kỹ tài khoản trước khi yêu cầu để mình không phải mất thời gian thông báo lại. Những tài khoản không đăng nhập được hoặc chưa kích hoạt mình sẽ không thể up và cũng sẽ không thông báo lại để tránh loãng topic.
Ngoài ra, có thể mình sẽ bỏ sót yêu cầu của các bạn nên những bạn đã yêu cầu mà chưa được up đề nghị kiểm tra lại tài khoản và điều kiện theo quy định ở trên rồi báo lại với mình để mình up cho nhé!
[/QUO

anh up cho em với nha em cần lắm
Email em nè [email protected] thanks a nhiều nhiều

sh123456

Active Member

Cảm ơn trước bạn nhé
(cho mình hỏi thêm 50GB này có thời hạn ko bạn?)
Done! Dung lượng này là vĩnh viễn bạn nhé !
Em xin bác 1 xuất:
Cảm ơn bác nhiều!!!
anh up cho em với nha em cần lắm
Email em nè [email protected] thanks a nhiều nhiều

Hai bạn kiểm tra lại acc

langvuon

Em cũng xin bác 1 suất

ban kiem tra ho cai nhe
minh rat can