Năm Laptop tốt nhất giá dưới 12 triệu

dangden91

Member
Ðề: Năm Laptop tốt nhất giá dưới 12 triệu

Acer cũng ổn định mà
mỗi tội cái bàn phím
nhanh bẩn kinh khủng :(

saonam123

Gửi tới tác giả bài viết , sắp tới em sẽ review cái tản nhiệt cho Laptop hàng hồ cẩm đào thôi ( đa số tản nhiệt tại việt nam đều là hàng Đào Cẩm Hồ .... chạy trời không khỏi nắng :)) ) ... Tuy nhiên theo như em thử nghiệm và đánh giá thì mức tiền và hiệu năng của nó phù hợp với SV ( nhất là các bạn đang theo học đồ họa ) .... Máy dùng để cày game em nó cũng tản nhiệt nốt

Hiện tại thì em sắp thi rồi , có lẽ khoảng 1 tháng sau em rảnh , khi đó em nhất định viết Review và đánh giá cái tản nhiệt ngon bổ rẻ này dành cho SV cũng như các bác khác sử dụng laptop . Dù gì thì diễn đàn mình trong mục phần cứng cũng chưa có ai review tản nhiệt cho Laptop .

Đồng ý cả 2 tay với bác lun, bữa nào bác vít rì-viu cái đó thì hú em qua cho em coi học hửi (hỏi) vưới, hé hé

cannabis9x

Sinh viên văn phòng 8-12 củ là quá ổn. Cứ I3 ram 2gb chạy phà phà. Riêng mình chạy song song 2OS do yêu cầu công việc I7 ram4 vẫn chưa hài lòng. =.=

lemboo

Active Member

tốt nhất sao không có con ACER 5553G – N974G50Mn giá rẻ cấu hình khá tốt,
CPU : AMD Phenom™ II quad-core N970 2.2GHz (2M/ 1333MHz)
Ram : 4GB DDR3
HDD : 500GB SATA
VGA : ATI Mobility Radeon™ HD 5650 - 1GB - 128bit
15.6" WXGA LED LCD
con này ngon nhỉ, tậu thôi

anhtuanngoc

Well-Known Member

So với các hãng khác thì hàng Acer có giá cả rất hợp lý

quanghien80

Gửi tới tác giả bài viết , sắp tới em sẽ review cái tản nhiệt cho Laptop hàng hồ cẩm đào thôi ( đa số tản nhiệt tại việt nam đều là hàng Đào Cẩm Hồ .... chạy trời không khỏi nắng :)) ) ... Tuy nhiên theo như em thử nghiệm và đánh giá thì mức tiền và hiệu năng của nó phù hợp với SV ( nhất là các bạn đang theo học đồ họa ) .... Máy dùng để cày game em nó cũng tản nhiệt nốt

Hiện tại thì em sắp thi rồi , có lẽ khoảng 1 tháng sau em rảnh , khi đó em nhất định viết Review và đánh giá cái tản nhiệt ngon bổ rẻ này dành cho SV cũng như các bác khác sử dụng laptop . Dù gì thì diễn đàn mình trong mục phần cứng cũng chưa có ai review tản nhiệt cho Laptop .

Mình đợi review của bạn , hứa thì phải làm nha.

shrek_8x

Các bạn tư vấn cho mình Probook của HP tầm tiền này dùng có được ko?

Bài viết hay nhưng thông tin hơi cũ, nếu chính xác phải là từ cuối năm ngoái tới 6 tháng đầu năm nay. Giờ kiếm đâu ra mấy con Acer Aspire 5742-384G32MNK (i3-380M), Asus X52F, nếu có chỉ còn hàng tồn thôi. Giờ thì tầm 10 -12 triệu thì xài hàng Sandy bridge tất cả các hãng đều có cả (trừ ông Vãi-Ồ), rồi các chương trình khuyến mãi ầm ầm, chỉ sợ không có tiền mà mua thôi. :D

tiensa

tốt nhất sao không có con ACER 5553G – N974G50Mn giá rẻ cấu hình khá tốt,
CPU : AMD Phenom™ II quad-core N970 2.2GHz (2M/ 1333MHz)
Ram : 4GB DDR3
HDD : 500GB SATA
VGA : ATI Mobility Radeon™ HD 5650 - 1GB - 128bit
15.6" WXGA LED LCDi
con này giá bao nhiêu vậy bạn

Bên trên