Motorola sa thải toàn bộ kỹ sư tại Trung Quốc

Le Hoang Vinh

Oh yeah, các hãng smartphone còn đặt xưởng hay công ty ở Tung Của thì nguy cơ bị ăn cắp công nghệ là mười mươi. Hà hà hà...
Nhãn hiệu cà phê, nước mắm của Việt Nam còn bị ăn cắp huống chi hàng công nghệ.
Đáng đời!!

@};-ồ zê! em cảm thấy hả hê quá.sang năm lại thêm AP rồi Nokia.điều mình mong muốn đang dần trở thanh hiện thực.:))

doicodon

Member
Ðề: Motorola sa thải toàn bộ kỹ sư tại Trung Quốc

Các bác biết đấy, giờ phim của bọn cẩu giờ các bác mà up lên em cung không down. Nhất quyết!!!. Chán cái bọn cẩu này lắm các bác ạ. Đi ngoài đường nhìn thấy bọn cẩu này ở Viet nam minh, em chi muốn giơ đả cẩu bổng lên cho phát "pặc"

1 thế giới no made in china :), đây là 1 quyết định sáng suốt của google 800nv R&D mà chả làm ăn đc gì thì dẹp là phải chưa kể bị lộ hàng

soildsnake

Active Member

chuẩn lắm bác Gồ ak, ở đó riết công nghệ toàn bị Tàu ăn cắp

Từ xưa đến nay Tàu nổi tiếng về giấu nghề (ý mình nói bí mật công nghệ ) và chuyên đi ăn cắp nghề (trộm bí quyết công nghệ của người khác ) đến giờ này dân Mỹ mới thấy ra và đang la làng .Dân ta thì biết điều này từ lâu , vì ở cạnh anh hàng xóm "xấu bụng ".

ntthinh2006

Member

ghét tàu quá....các hãng sx rút hết sang các nước khác cho tàu thất nghiệp khỏi hống hách.

cocsku

Trung quốc đang tự đẩy mình xuống thành công dân hạng 2 của thế giới

phucluong

Active Member
"Chính phủ Trung Quốc đã đứng sau Baidu để hất cẳng Google trở thành bộ máy tình kiếm lớn nhất tại quốc gia này"

Bác chủ xem chỗ này sẽ hơi khó hiểu cho người đọc.

mình chẳng thấy khó hiểu gì cả, nghĩa là baidu đc chính phủ TQ bảo trợ , cạnh tranh ko lành mạnh

vuquangbach

Chẳng có gì mà vui cả, tôi chỉ biết là nếu không có hàng sản xuất của chúng nó thì dân ta càng phải mua hàng đắt hơn mà thôi.

siusiuenen

Chẳng có gì mà vui cả, tôi chỉ biết là nếu không có hàng sản xuất của chúng nó thì dân ta càng phải mua hàng đắt hơn mà thôi.

Bác có bao giờ tự hỏi những nước có giá sinh hoạt đắt đỏ như Singapore , Nhật bản ...tại sao người dân vẫn sống và mua sắm thoải mái ?

chipintel_li

Bác có bao giờ tự hỏi những nước có giá sinh hoạt đắt đỏ như Singapore , Nhật bản ...tại sao người dân vẫn sống và mua sắm thoải mái ?
Bạn nói chuẩn quá .... nói chung là ko dung bọn tung này.

nhadatmienbac

em ghét thằng tung cẩu nhưng nhiều khi vẫn phải dùng hàng của nó vì mình ít tiền không mua hàng nhật, âu , mỹ được

skyfire

trong khi thế giới đang nổ lực để chống lại những vấn nạn đe dọa cuộc sống loài người thì cái thằng khựa này làm những chuyện ngược lại

babygoon

Member

Không chơi với Tàu Khựa, bước tiến đáng khen ngợi của Google :D

cuong_7694

Well-Known Member
Đúng là mấy thằng tàu khựa nhìn đã thấy ghét : ăn tục nói phét đục khoét thông thiên động địa

Bên trên