Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

vandien

Well-Known Member
Bác VD làm KOK chắc chạy font cỡ 120 - 130. Em ban đầu cũng chạy 120 sau đó tăng lên 145. Bản thân em cũng cận nhẹ, nếu ngồi cách tầm 2.5m thì với cỡ chữ như em làm thì vẫn đọc được, nhưng xa hơn là bắt đầu mờ.
Nếu bác để ý thì gần như trên đây đều làm karaoke theo MV ca sĩ hát, chứ ít khi làm trên nền slide ảnh. Chính vì vậy việc giữ lại hình ảnh của MV càng nhiều càng tốt, tạo nên sự cân đối mà vẫn dễ nhìn cho người mắt kém.
Hàng của bác VD làm ra là em ưng nhất trên đây, chữ to quá em cũng không thích.
Ngày xưa tôi và bác engsovina làm thường bị chê là chữ to,nhưng tôi và bác ấy vẫn giữ ý kiến là để cho TV cỡ 65" là vừa nên kg đổi,giờ có bác lại chê nhỏ thì tôi nghĩ các bác nên đổi TV to hơn tí cho dễ nhìn,vả lại TV giờ rẻ rồi!

Long Le

Well-Known Member
Hóng là chờ xem có không đó bác, bác có thì up cho anh em :)

Tình Nhân - Diễm Trang & Xuân Hòa​

Ngỡ Là Bạn Bè Thôi Song Ca ✔️ Ca Sĩ: Diễm Trang & Xuân Hòa​

Ngày Mai Người Ta Lấy Chồng - Lệ Quyên​

chao anh em la nick thanh hong truoc anh co cho em trang cua anh nhung bai anh lam .anh giup em lam dum em 3 bai nay karaoke ko anh .cam on anh .chuc anh cuoi tuan vv

Long Le

Well-Known Member
Hồng Béo vẫn chơi Online à Em ơi? Youtube bài nào chả có, làm làm gì cho mất công ngồi máy. Về VN đi Anh đưa ổ của Anh cho mà hát... hahahahaha!
anh lam dum em 3 bai coi anh 8 lau ko gap

caothudeche

Moderator

Bài thứ nhất của bạn đây.
Nói thật là bài này mình nghe từ túc phát sóng, cũng định làm KOK nhưng nghe xong thì từ bỏ luôn. Thấy bạn nhờ vả liên tục nên mới cất công làm. Chứ dưới cảm nhận của mình là bản này không hay, không hay không phải vì Lệ Quyên hát dở mà vì bản phối này không hay. Một phần cũng đến từ bản của Anh Tú quá hoàn hảo. Bài này thì không mới, nó chỉ thực sự gây bão sau khi Anh Tú hát với bản phối xuất sắc của The Masked Singer và sau đó hàng loạt ca sĩ cũng hát bài này theo trào lưu, và hầu hết đều hát đến trên 80% theo cách của Anh Tú đã trình bày.

Ngày Mai Người Ta Lấy Chồng (Beat Tách) - Lệ Quyên

caothudeche

Moderator

TiTa0108

Well-Known Member

Anh không làm nhạc lâu rồi. Sự nghiệp quay sang tập trung gái gú thôi. Già rồi chọn 1 thứ chơi thôi. Từ ngày dính vào Gái con đường nghệ thuật Anh xoá trắng tinh hết rồi... Hahahahahaha!

mithai

Member
Bài thứ nhất của bạn đây.
Nói thật là bài này mình nghe từ túc phát sóng, cũng định làm KOK nhưng nghe xong thì từ bỏ luôn. Thấy bạn nhờ vả liên tục nên mới cất công làm. Chứ dưới cảm nhận của mình là bản này không hay, không hay không phải vì Lệ Quyên hát dở mà vì bản phối này không hay. Một phần cũng đến từ bản của Anh Tú quá hoàn hảo. Bài này thì không mới, nó chỉ thực sự gây bão sau khi Anh Tú hát với bản phối xuất sắc của The Masked Singer và sau đó hàng loạt ca sĩ cũng hát bài này theo trào lưu, và hầu hết đều hát đến trên 80% theo cách của Anh Tú đã trình bày.

Ngày Mai Người Ta Lấy Chồng (Beat Tách) - Lệ Quyên

Ồ vậy bác có bài của Anh Tú không cho tôi xin vởi... thành thật cảm ơn nhiều.

Bên trên