Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

MemPham

Well-Known Member
Bài thứ nhất của bạn đây.
Nói thật là bài này mình nghe từ túc phát sóng, cũng định làm KOK nhưng nghe xong thì từ bỏ luôn. Thấy bạn nhờ vả liên tục nên mới cất công làm. Chứ dưới cảm nhận của mình là bản này không hay, không hay không phải vì Lệ Quyên hát dở mà vì bản phối này không hay. Một phần cũng đến từ bản của Anh Tú quá hoàn hảo. Bài này thì không mới, nó chỉ thực sự gây bão sau khi Anh Tú hát với bản phối xuất sắc của The Masked Singer và sau đó hàng loạt ca sĩ cũng hát bài này theo trào lưu, và hầu hết đều hát đến trên 80% theo cách của Anh Tú đã trình bày.

Ngày Mai Người Ta Lấy Chồng (Beat Tách) - Lệ Quyên

beat cua em ah ?

Chithien1728

Có bác nào làm giúp em karaoke 1 số bài trong CD Bọt Biển của Như Quỳnh và Thế Sơn với ạ
Cay Đắng Tình Đời - Như Quỳnh
Không Bao Giờ Quên Anh - Như Quỳnh
Sầu Lắng - Thế Sơn
Ru Nắng - Như Quỳnh

MemPham

Well-Known Member
Bài thứ nhất của bạn đây.
Nói thật là bài này mình nghe từ túc phát sóng, cũng định làm KOK nhưng nghe xong thì từ bỏ luôn. Thấy bạn nhờ vả liên tục nên mới cất công làm. Chứ dưới cảm nhận của mình là bản này không hay, không hay không phải vì Lệ Quyên hát dở mà vì bản phối này không hay. Một phần cũng đến từ bản của Anh Tú quá hoàn hảo. Bài này thì không mới, nó chỉ thực sự gây bão sau khi Anh Tú hát với bản phối xuất sắc của The Masked Singer và sau đó hàng loạt ca sĩ cũng hát bài này theo trào lưu, và hầu hết đều hát đến trên 80% theo cách của Anh Tú đã trình bày.

Ngày Mai Người Ta Lấy Chồng (Beat Tách) - Lệ Quyên

để mình làm lại beat của Anh Tú, vì trước đấy ai đã làm Beat Tách rồi nhưng nghe nó sao sao

Bên trên