Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

haidanghf

Well-Known Member
HÁT CHO MAI SAU - LÊ MINH TRUNG

[HIDE] LINK DOWNLOAD [/HIDE]

Chỉnh sửa lần cuối:

mahnkweh

Well-Known Member
[Góc hỏi đáp - xin xỏ]
Trc nay em dùng Smart Karaoke Player để hát karaoke trên máy tính. Tất nhiên là em có mua bản quyền rồi ạ. Sau đó thì phiên bản trên PC ko còn đc hỗ trợ cập nhật kể từ bản 1.28. Em vẫn dùng từ đó đến giờ. H.nay em mua TV mới TV 4k. và giờ xảy ra vấn đề chạy phần mềm phát trên TV4k thì hình bị vỡ, mờ, rất khó chịu. Vậy, các bác trên đây đi qua cho em ý kiến khắc phục ntn? Hoặc có phần mềm nào khác khắc phục được tình trạng trên không... Em cảm ơn!!!
Em vẫn muốn dùng máy tính để phát karaoke ra TV, SKplayer giờ 1 triệu 1 năm. mà lại phải mua thêm đầu phát nữa...

quyenathh

Active Member
[Góc hỏi đáp - xin xỏ]
Trc nay em dùng Smart Karaoke Player để hát karaoke trên máy tính. Tất nhiên là em có mua bản quyền rồi ạ. Sau đó thì phiên bản trên PC ko còn đc hỗ trợ cập nhật kể từ bản 1.28. Em vẫn dùng từ đó đến giờ. H.nay em mua TV mới TV 4k. và giờ xảy ra vấn đề chạy phần mềm phát trên TV4k thì hình bị vỡ, mờ, rất khó chịu. Vậy, các bác trên đây đi qua cho em ý kiến khắc phục ntn? Hoặc có phần mềm nào khác khắc phục được tình trạng trên không... Em cảm ơn!!!
Em vẫn muốn dùng máy tính để phát karaoke ra TV, SKplayer giờ 1 triệu 1 năm. mà lại phải mua thêm đầu phát nữa...

Chào bác,

Hiện cũng có rất nhiều a e dùng PC làm đầu phát karaoke (tất nhiên là cũng đang chơi Smart Karaoke) làm phần mềm phát karaoke qua PC.
E cũng chưa nghe a e phản hồi tình trạng giống của bác, nếu được bác cho xin ít hình ảnh. Cụ thể khi bác mở bằng phần mềm trên PC và khi bác mở bằng Smart Karaoke khi qua TV 4K nhà bác, xem mức độ thế nào.
Có phải do nguồn đầu vào hay do thông số gì ảnh hưởng vậy. Vì có nhiều yếu tố đầu vào ảnh hưởng tới chất lượng khi phát hình, đôi khi thông số trên PC và màn tivi không phù hợp (cần chỉnh cho phù hợp)

Thanks

Bên trên