Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

binhbe36

Active Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

TATFullHD Tình Là Sợi Tơ - Hà Thanh Xuân ft Quốc Khanh

[hide] http://www.fshare.vn/file/1CCCH5Y3C6IT [/hide]
TinhLaSoiTo-HaThanhXuanftQuocKhanh.mkv_thumbs_2016.06.07_10.20.36.jpg
Bác cho em xin lại bài này nhé. Bản 1080 càng tốt ạ. thank

thong61uk

Well-Known Member
có 2 beat cực ngon :
1. Sống xa anh chẳng dễ dàng - Bảo Anh ( full beat phối ko bè tiếng ca sỹ, ai làm e gửi mv cắt đầy đủ nội dung)
2. Đừng hỏi em - Mỹ Tâm ( full beat phoi chuẩn có feed đoạn gần cuối hát ngân, đa số beat trước điều bỏ khúc này ko đưa vào karaoke nên thiếu 1 khúc hay)
Bác nào sẵn lòng giúp đồng bào e gửi link. tks đã đọc tin:)
bác gửi link Đừng hỏi em , rảnh mình làm cho đồng bào

changngot

Well-Known Member
theo em, bác hỏi vậy, có nhiều bác tự ái, không ai tranh với ai, cuối cùng cũng có bác nhận, nhưng nhận hơi miễn cưởng... bác có beat ngon, bác cứ gắng vô tên lửa bắn 1 phát vào tốp này, trúng cũng phải ít nhất vài chục bác, không bác nào tránh kịp đâu bác, hay là bác thích bác nào đó, bác cứ nhắm thẳng vào bác đó mà bắn, 1 phát là trúng, khỏi né... hahahaha, em né hay, nên được miễn.

Kể tên ra thì dài hơn trang giấy, rủi thiếu tên bác nào bác ấy buồn, nên em nhắc chừng bác vậy thôi.tùy bác lựa.
e chưa sài tên lửa bao giờ, với lại e cũng nhắm thẳng 1 vài bác trên này rồi đó chứ. nhưng bác nào cũng bảo bận, riết e buồn e đăng vậy ai giúp dc thì giúp bác ạ

Chỉnh sửa lần cuối:

Thanhnguyenvanltdn

Well-Known Member
theo em, bác hỏi vậy, có nhiều bác tự ái, không ai tranh với ai, cuối cùng cũng có bác nhận, nhưng nhận hơi miễn cưởng... bác có beat ngon, bác cứ gắng vô tên lửa bắn 1 phát vào tốp này, trúng cũng phải ít nhất vài chục bác, không bác nào tránh kịp đâu bác, hay là bác thích bác nào đó, bác cứ nhắm thẳng vào bác đó mà bắn, 1 phát là trúng, khỏi né... hahahaha, em né hay, nên được miễn.

Kể tên ra thì dài hơn trang giấy, rủi thiếu tên bác nào bác ấy buồn, nên em nhắc chừng bác vậy thôi.tùy bác lựa.
Bác nhớ đừng chừa chủ thớt ra. Đã có người bật mý rồi đó bác !!! Cứ vậy mà thẳng tiến

HD.3TB

Well-Known Member
Thứ 1: bác kiểm tra lại các files bác download coi có đúng dung lượng đã post trên fshare. lý do: có thể bị ngắt trong lúc tải xuống.

Thứ 2: có thể bác đang dùng soft RAR đã lỗi thời, bác có thể vào đây download cái soft này, khá tốt cho tất cả các loại files nén, để giải nén nha.

http://www.7-zip.org/download.html

Ok rồi Bác yeumaingannam ơi .
Đúng như bác dự đoán bản WinRar của em cổ quá rồi.t Thank

Bên trên