Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

yeumaingannam

Well-Known Member
AE mình lúc nào cũng vui vẻ với nhau mà,có gì mà lỗi với phải Bác!

mình hay đùa giởn cho vui, đôi khi cũng đi hơi lố, nếu bác hiểu mà không chấp, thì em cũng không để bụng làm gì cho dở hơi bác. bác có làm thẩm mỷ thêm em nào nữa không ???

ps: em có một số bài mưa, mà lời nhạc lại khác nhau bác à. để em up lên, nếu bác có down về, hay các bác khác cho biết tại sao một tựa đề "Mưa" mà lại có nhiều lời nhạc thế.

yeumaingannam

Well-Known Member

Mua - Doan Trang.mkv

https://www.fshare.vn/file/9CO35679BKN8

vandien

Well-Known Member
Mình đang có kế hoạch "đại tu" cho những bài mà mình kg ưng bụng trong mấy ổ cứng chứa Karaoke!Nữ ,Nam gì cũng làm ráo nhưng tốn thời gian quá Bác ơi,kg biết bao giờ mới xong đây!

vandien

Well-Known Member
mình hay đùa giởn cho vui, đôi khi cũng đi hơi lố, nếu bác hiểu mà không chấp, thì em cũng không để bụng làm gì cho dở hơi bác. bác có làm thẩm mỷ thêm em nào nữa không ???
Mình đang có kế hoạch "đại tu" cho những bài mà mình kg ưng bụng trong mấy ổ cứng chứa Karaoke!Nữ ,Nam gì cũng làm ráo nhưng tốn thời gian quá Bác ơi,kg biết bao giờ mới xong đây!

yeumaingannam

Well-Known Member

đại tu bao nhiêu T vậy bác... hahaha. mỗi T mỗi năm thì chắc là bác chẳng có thời gian rảnh để nhậu rai rai rồi...

yeumaingannam

Well-Known Member
Bác Yeumaingannam cảm phiền cho em xin mấy bài này với Bác. Em lấy về mà ko giải nén đc
TINH THAM DUYEN QUE
MOI ANH VE THAM QUE EM
NGAY DEP QUE HUONG
GOI NHO QUE HUONG
RA GIENG ANH CUOI EM
DU AM MUA HA
DIEP KHUC MUA XUAN

Cảm ơn Bác nhiều nhé

OK, chờ em rip xong sẽ up liền. dvd này là hàng hủ tiếu xào thập cẫm đồ biển nha bác..

Thanhnguyenvanltdn

Well-Known Member

ps: em có một số bài mưa, mà lời nhạc lại khác nhau bác à. để em up lên, nếu bác có down về, hay các bác khác cho biết tại sao một tựa đề "Mưa" mà lại có nhiều lời nhạc thế.
Thực ra có tới 3 4 bài cùng chung một tựa đề mưa đó bác. Kiểm chứng dễ nhất nếu bác có dùng đầu midi karaoke arirang chẳng hạn. Bác bấm 3 4 bài này lên test là biết ngay.

Bên trên