Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

HDCP

Super Moderators
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Loi Re Tinh Yeu - Ho Anh Dung
Loi To Tinh Cua Mua Xuan - Ho Trung Dung

Sao em không dowload được Bác DHCP ơi 8->

Up cả Folder, link không down được thì em cũng khó giải thích, bác để ngày mai down lại xem sao, có khi thằng Fshare nó dở chứng

---------- Post added 28-02-2016 at 15:41 ----------

Loi Re Tinh Yeu - Ho Anh Dung
Loi To Tinh Cua Mua Xuan - Ho Trung Dung

Sao em không dowload được Bác DHCP ơi 8->

Up cả Folder, link không down được thì em cũng khó giải thích, bác để ngày mai down lại xem sao, có khi thằng Fshare nó dở chứng

Coccangica

Well-Known Member

---------- Post added 28-02-2016 at 15:41 ----------

Hôm trước bạn @thong_the cũng bị vậy, up lại cũng down không được, sau đành phải gọp chung lại 2/3 bài rồi RAR, up lên thì down nhanh như điện xẹt luôn á

truongphibao

Well-Known Member

Anh về kẻo trời mưa
Ca sĩ: Cẩm Ly

[hide][/hide]

Trau Dien

Well-Known Member

Bác cho em hỏi cái này :

Em đặt Project là HD720 25 khung hình/giây . Khi import 1 số Clip trên Youtube thì có hiện tượng lem lem hình, giật giật từ đầu đến cuối, 1 số Clip thì không có
Nếu bác biết cách khắc phục xin nhờ hướng dẫn giúp

Cám ơn bác

Tớ chưa bị tình trạng này nên cũng không rõ nguyên nhân. Nhưng như bác nói có cái bị cái không? thì có lẽ do cái Clip bác thâu trên youtube xuống không chuẩn.

tamyeutham

Well-Known Member

Tớ chưa bị tình trạng này nên cũng không rõ nguyên nhân. Nhưng như bác nói có cái bị cái không? thì có lẽ do cái Clip bác thâu trên youtube xuống không chuẩn.

Em để ý đa số là các Clip của POPS thì sẽ bị, bác thử xem thế nào nhé ...

Bên trên