Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

duzutu

Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Cảm ơn Coccangica rất nhiều!
Nếu bạn có bài Tưởng rằng đã quên do Quang dũng hoặc ca sĩ nam nào hát thì cho mình xin.

thuyan1990

Active Member

Một đời yêu em - Nhật Trường
Hàng Iso của thuongnhaudima - Vob by me :)>-

hidden content may not be quoted

cảm ơn bạn về 2 cái đĩa cổ vừa post

Cám ơn bác Lequynhan. Các bác cho em xin mấy bài này ah:
Co Tat Ca Nhung Mat Em - Pham Truong (YS).mkv
Co Ua - Quang Ha (YS).mkv
Coi Nho - Nhu Quynh (YS).mkv
Coi Nho - Truong Vu (Asia).mkv
Con Dau Cuoi Cung - Remix Thuy Khanh (YS).mkv
Con Duong Tinh Yeu - Lam Truong (YS).mkv

Em xin cảm ơn

Amour

Member

bác nào có bài này Buồn Trong Đêm Mưa - Loan Châu cho Amour xin với á đội ơn các bác nhiều hihihi !

Donnie Yen

Active Member

Anh Hóng Hớt ơi cho em hỏi , software này có đảo track âm thanh được không ? Vì em thấy mấy đĩa karaoke Thúy Nga , toàn để beat kênh 1, còn tiếng ca sĩ ở kênh 2 . Nếu đảo track âm thanh được các anh bày cho em với nhé , em cảm ơn nhiều lắm . Em muốn convert rồi đảo 2 track âm thanh luôn.

HÓNG HỚT

Active Member

Anh Hóng Hớt ơi cho em hỏi , software này có đảo track âm thanh được không ? Vì em thấy mấy đĩa karaoke Thúy Nga , toàn để beat kênh 1, còn tiếng ca sĩ ở kênh 2 . Nếu đảo track âm thanh được các anh bày cho em với nhé , em cảm ơn nhiều lắm . Em muốn convert rồi đảo 2 track âm thanh luôn.
- Cái này không đảo Track được Bác ạ. Bác dùng phần mềm mkvGui đảo cho nhanh, hoặc dùng XMedia Recode. Nếu convert kết hợp đảo Track thì Bác dùng XMedia Recode... Em nghĩ là sẽ ổn!
- Phần mềm đảo track thì Bác có thể nhờ các Bác hay dùng trên này, Em không đảo bao giờ nên không có phần mềm đó

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Bên trên