Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

Coccangica

Well-Known Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Mùa Xuân của tôi - Trường Vũ

[Hide]
http://www.fshare.vn/file/RSFGR8GEB4EE
[/Hide]

Các bác cho em xin bài:
- Chỉ Còn Những Mùa Nhớ - Bảo Trâm
- Chia cách bình yên - Quốc Thiên nhé

Cảm ơn các bác

nhhh

Well-Known Member

02%20%20Lang%20dang%20chieu%20dong%20Ha%20Noi%20-%20Le%20Quyen.jpg

Hàng trung tâm, em gửi mấy bác, chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ!

Lãng đãng chiều đông Hà Nội
Ca sĩ: Lệ Quyên

hidden content may not be quoted

Trung tâm nào...bài này Mr Thông_the làm clip mà bác :D, font này và logo tròn đếm ngược xanh lá cây đếm 4,3,2,1 là dấu hiệu riêng của bác ý :)).

tamyeutham

Well-Known Member

Check bằng tai cũng được vậy bác Tám. Nhà ông Smartk hạn chế dung lượng HDD của phần cứng nên ngoài nén video bằng phần mềm free cái hanbag gì bác Hóng đang dùng đó. Còn nén cả Audio nên chất lượng âm thanh giảm rõ rệt ở nhiều bài đó bác. Một số hàng của Trường Vũ ông nén làm hỏng cơ số audio nghe bị nhão hẳn so với gốc...

Ẹ...nghe bác nói là em muốn delete rồi, kok hình ảnh mờ mà beat nghe được thì còn tạm chấp nhận, đằng này lại giảm nữa, đúng là Tội cho cô gái đó :D. Nhắc mới nhớ, hồi đó mới sưu tầm thấy ông Caocuongpro lấy của sannhac úp lên youtube, giờ nhìn thấy là muốn đá cho một phát

thong_the

Well-Known Member

Trung tâm nào...bài này Mr Thông_the làm clip mà bác :D, font này và logo tròn đếm ngược xanh lá cây đếm 4,3,2,1 là dấu hiệu riêng của bác ý :)).

Em mới mở trung tâm mà bác, tung tâm tên là MNMBK :D:D:D

Mới thay beat bài này, bác nào thích thì kéo về nghe thử xem có OK hơn không
Ai Dua Em Ve - Dam Vinh Hung
https://www.fshare.vn/file/7NIBOA5IUIQV

thong_the

Well-Known Member

Ẹ...nghe bác nói là em muốn delete rồi, kok hình ảnh mờ mà beat nghe được thì còn tạm chấp nhận, đằng này lại giảm nữa, đúng là Tội cho cô gái đó :D. Nhắc mới nhớ, hồi đó mới sưu tầm thấy ông Caocuongpro lấy của sannhac úp lên youtube, giờ nhìn thấy là muốn đá cho một phát

Nói chung là cứ lấy để có video đã, beat từ từ thay sau. chớ chạy chữ chắc chết luôn :D:D:D

nhhh

Well-Known Member

Như bài này của YS, thay beat dvd gốc vào thì cái video thiếu chút đầu và chút cuối, phải kéo chút đầu và chút cuối cho trỏn cái beat :D
Ai Ve Song Tuong - Anh Khoa
https://www.fshare.vn/file/FYCFWYTZ8VE5

Suốt ngày kéo với cắt, bác nghịch quá :)). Bác xem hộ em cái bài "Nhớ Về một mùa xuân - Quang Lê" Em vẫn hát nó cũng tạm nhưng hôm nay mở nghe thử thấy music và beat khi chuyển qua lại có khác biệt. Bác xem có khớp lại được không bác cho nó ok :D>

thong_the

Well-Known Member

Suốt ngày kéo với cắt, bác nghịch quá :)). Bác xem hộ em cái bài "Nhớ Về một mùa xuân - Quang Lê" Em vẫn hát nó cũng tạm nhưng hôm nay mở nghe thử thấy music và beat khi chuyển qua lại có khác biệt. Bác xem có khớp lại được không bác cho nó ok :D>

Bác phải đưa bài của bác em mới thử được chứ, bài của em nó bèo lắm =))=))=))

Bên trên