Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

ham_vui99

Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

E đang rất cần mấy bài này để trao đổi với một người, Bác nào có được bài nào thì giúp e nhé để có được lô hàng chơi tết các Bác ạ.Thank..........................
Được bài nào hay bài đó, còn 13 bài mong các Bác giúp cho. Thank........................
Anh sẽ tốt mà - Phạm hồng phước & Thùy chi
Như ngày hôm qua - Sơn tùng
Em đã buông tay - Nguyễn đình vũ
Em là bà nội của anh - Trọng hiếu
Một điếu - Wowy
Đêm tàn - Wowy
Chạm vào nổi nhớ - Minh vương
Sống trong nổi nhớ - Mr siro
Quá khứ ngọt ngào - Miu lê
Anh đã hiểu rồi - The men
Mơ - Vũ cát tường

Bonus:
YS Ván cờ tình yêu remix - Cao sỹ hùnghidden content may not be quotedƯớc mơ tôi - Noo phước thịnhhidden content may not be quoted

Bài Một Điếu - Wowy em quăng lên không dùng được hay sao mà thấy vẫn còn trong list ? =))
Em dò thử mấy bài thì Youtube có mà không thấy bản đẹp . Chắc phải nhờ mấy bác (Đặc biệt là bác Subasa), buồn không có gì làm ngứa tay chạy chữ thôi =)).

dolongbinh1122

Well-Known Member

Em không có dùng KB3.5 nên không cho ý kiến chung được bác ơi! Bác có thể thử các bước này:

1. Trong cái code KB, bác set video settings như sau nếu bác muốn xuất ra video 1080p. Code 1208x720 không thích hợp để xuất video 1080p.

karaoke.Width := 1920;
karaoke.Height := 1080;

2. Khi bác tạo Sequence trong CS3, bước đầu tiên nó cho bác chọn 720p hoặc 1080p, hãy chọn 1080p.
3. Khi tìm video nền, bác phải tải video 1080p như vậy khi xuất ra karaoke video nó sẽ không bị nhòe.

Các bác khác có kinh nghiệm với KB3 và export 1080 qua CS3 chắc sẽ rành rẽ hơn. Em quen dùng KB5 với CS6 rùi, và đang mò CC 2015 với H.265 encoder vì nó compress video 60% nhỏ hơn H.264 encoder mà vẫn đạt chất lượng tuyệt hảo. Đang phấn khởi vì nó! :))

Em cám ơn bác rất nhiều ạ,em cũng đang học làm karaoke với cc 2015

Donnie Yen

Active Member

Các anh cho em xin bài Khuya nay anh đi rồi tất cả các ca sĩ , em cảm ơn nhiều.

kechinhphuc

Well-Known Member

Bài Một Điếu - Wowy em quăng lên không dùng được hay sao mà thấy vẫn còn trong list ? =))
Em dò thử mấy bài thì Youtube có mà không thấy bản đẹp . Chắc phải nhờ mấy bác (Đặc biệt là bác Subasa), buồn không có gì làm ngứa tay chạy chữ thôi =)).
E đang chạy tới Bác chạy lui nên e về số không kịp:))
Tình nhung nhớ - Phan đình tùng[hide]https://www.fshare.vn/file/XPGUL95ORHUJ[/hide]
Tình phiêu lãng - Châu khải phong remix[hide]https://www.fshare.vn/file/RX3C7OMPENQJ[/hide]

hoangclubvn

Well-Known Member

website này sao nhiều virus quá zậy...

up len Fshare được không bạn....

thanks so much.

Quảng cáo thôi bạn ah. Hàng free lên có quảng cáo bác muốn ko có quảng cáo thì lên VIP cũng như fshare bác muốn ko phải đợi vào dow nhanh thì cũng phải lên VIP

thuyan1990

Active Member

Làng Văn 58 - Bóng Nhỏ Giáo Đường
Thể loại: Karaoke DVD
Định dạng: MKV + VOB

hidden content may not be quoted

Cảm ơn bạn nếu cái nào full disk thì tiện tay bạn làm giống như cái này (ten đĩa..) dùm nhe! :d @};-@};-@};-

thuyan1990

Active Member

Làng Văn 59 - Xuân
Đĩa này hình như ngày trước hốt hụi bên TKT, giờ up lại cho các bạn theo dạng vob chuẩn dvd9

Làng Văn 59_01 - Hợp Ca - Xuân Nghệ Sỹ Hành Khúc

hidden content may not be quoted

Cảm ơn Coccangica nhiều. Chúc mọi người ca hát vui vẻ :-bd

Donnie Yen

Active Member

Em cảm ơn anh quyenathh, anh kechinhphuc cho em xin bài Khuya nay anh đi rồi , các ca sĩ nha . em cảm ơn .

kechinhphuc

Well-Known Member

Được bài nào hay bài đó, còn 9 bài mong các Bác giúp cho. Thank........................
Anh sẽ tốt mà - Phạm hồng phước & Thùy chi
Như ngày hôm qua - Sơn tùng
Em đã buông tay - Nguyễn đình vũ
Em là bà nội của anh - Trọng hiếu
Chạm vào nổi nhớ - Minh vương
Sống trong nổi nhớ - Mr siro
Quá khứ ngọt ngào - Miu lê
Anh đã hiểu rồi - The men
Mơ - Vũ cát tường
Bonus:
YS Tình đơn phương remix - Nguyên khôi[hide]https://www.fshare.vn/file/ATZA5J18T5Y7[/hide]
Tình em tháp mười - Lê sang[hide]https://www.fshare.vn/file/UXVDXAACLN7S[/hide]

Bên trên