Mời đăng ký tham gia SONY SHOW 2013 - Sự kiện công nghệ lớn nhất trong năm của Sony

play-chess

có em đây. chả lẽ lại kêu gọi lập group. mà chả biết thi thố gì mà có thưởng. công nghệ em cũng không am tường quá.

traxanh1000do

mình đây không cần am tường về công nghệ, miễn là được sở hữu 1 con như con tv 4k 85 inch kia, ngồi xemm cả ngày ko chán, cơ mà biết bao giờ mới dc sở hữu haizzzzzzzzzzzz

Vuchunghieu

Ðề: Mời đăng ký tham gia SONY SHOW 2013 - Sự kiện công nghệ lớn nhất trong năm của Sony

giải thưởng lớn quá nhỉ, con này phải mấy trăm triệu đóa.

muabaniphonecn2

Ðề: Re: Mời đăng ký tham gia SONY SHOW 2013 - Sự kiện công nghệ lớn nhất trong năm của Sony

Đăng ký thôi các bạn ới

thukien

Ðề: Mời đăng ký tham gia SONY SHOW 2013 - Sự kiện công nghệ lớn nhất trong năm của Sony

cho hỏi nhóm thì tham gia những chương trình gì nhỉ. mình thấy có giải thưởng nhóm.

Vuchunghieu

tình hình ngày mai có ai đi không ấy nhỉ.

Vuchunghieu

nhà văn hóa thanh niên mấy hôm chắc đông lắm.

thukien

chỗ này rộng khỏi sợ chen lấn nhá.

banhmimiki

Show Sony bắt đầu diễn ra trong ngày nay.Sắp tới Vaio ra mấy mẫu Vaio mới sẽ được giới thiệu trong buổi trải nghiệm hôm nay mà chưa có thời gian đi tham dự.

Vuchunghieu

Hình ảnh từ nhà văn hóa thanh niên đây, tìm mãi mới được 1 cái không có mặt mình.

traxanh1000do

nhà văn hóa thanh niên ở chỗ nào vậy bác, nghe có vẻ rộng rãi phết nhỉ, thế này thì có khi không phải chen lấn đâu nhỉ

banhmimiki

Hôm nay Show Sony trong TPHCM kết thúc buổi cuối rồi bác ạ.Nhà văn hóa thanh niên rộng nhưng khách hàng tham dự đông e phải chen lấn mãi mới chạm tay được vào sản phẩm.Mấy mẫu Vaio sắp ra tuyệt lắm các bác ạ

traxanh1000do

tình hình này thì royal city HN chắc toàn thịt đè người mất, ở đó vừa là trung tâm thương mại vừa là nơi tổ chức các sự kiện nên chắc là đông người lắm, nghe nói show Hcm tổ chwcs hoành tráng lắm hả, e cũng đang hồi hộ cờ ra mắt các sản phẩm ở Hn đây, nghe các bác nói e cũng kết con vaio lắm

banhmimiki

Royal rộng lắm mà.Bác nào đi mang theo đầy đủ vé và giấy tờ nhé ! Trong SG bọn e có 1 khách trúng Xperia U mà không mang theo giấy tờ thế là mất quyền lợi.Bác nào ở HN cố gắng sắp xếp thời gian mà đi.E đi cứ gọi là hoa cả mắt. Chúc các bác ngoài HN tham gia Show thành công, may mắn nhé !

Bên trên