mình mới mua con LG 42 inch 42PQ10R mình muốn đầu tư 1 giàn full HD...

Achilles

Ðề: mình mới mua con LG 42 inch 42PQ10R mình muốn đầu tư 1 giàn full HD...

Này thằng kia. Ko biết thì im mồm lại đừng chen ngang bậy bạ nhé. Thế nào là cấu hình vớ vẩn? Mày giỏi thì tư vấn xem nào, ko đừng vào nói những câu vô nghĩa. Người ta điều kiện kinh tế có hạn thì tư vấn 2.1 cho nó tiết kiệm chứ có tiền mua 5.1 thì càng tốt chứ sao. Chất lượng loa MX5021 thì ai rành về loa đều biết rồi. Đã ngu còn tỏ ra nguy hiểm.

ông này có vấn đề về não à =)) ...ng ta nói thế viêc gì phải xửng cồ lên như ng vô hoc thế kia ....chất luong vè loa 5021 chỉ la bt .. tốt voi giá tiền chả co gi đặc sắc ..

viethung888

Well-Known Member

Các bác cãi nhau kinh quá!!! Em đề xuất bác chủ mua 1 em HDplayer khoảng 2tr1 (Eaget M88O)+ 1 ổ WD 1T khoảng 1Củ 8+ 1 bộ AIO LG có giải mã DTS từ nguồn ngoài khoảng 4củ 3 .Tổng thiệt hại là khoảng > 8 triệu. Chơi HD về âm thanh, hình ảnh là ngon với tầm tiền rồi bác. Nếu có gì lăn tăn bác alo cho em.

Ok bạn. Mình nghĩ với chi phí của bạn thì đầu tư théo hướng mình sẽ tốn ít hơn và nói chung cũng đủ sức đáp ứng nhu cầu xem phim HD rồi.

Cấu hình con máy của mình như sau:

Tuy cấu hình chỉ ở hàng khá nhưng phụ kiện mình đều chọn của các hãng uy tín nên hoạt động rất ổn định. Cho bạn test thoải mái luôn ;)
Thứ bạn cần trang bị thêm là: 1 bộ loa 2.1 loại tốt như Altec Lansing MX5021 chứ ko cần 5.1 làm gì cho tốn tiền và mua thêm ổ cứng khi cần thiết.

hjx, con card kia coi HD ko bj giật ư :)|

xem phim ma 2.1 thi thôi khỏi đú phim đi bác ... yêu cầu đầu tiên với em xem phim phải chân thân .. và nêu loa ko đủ 5.1 thi em ko xem phim hehe

ông này có vấn đề về não à =)) ...ng ta nói thế viêc gì phải xửng cồ lên như ng vô hoc thế kia ....chất luong vè loa 5021 chỉ la bt .. tốt voi giá tiền chả co gi đặc sắc ..
Thằng nào vô học chen ngang xúc phạm trước. Với những loại như mày tao chẳng việc gì phải nói tử tế. Cùng là xem phim nhưng mỗi người có 1 nhu cầu và điều kiện khác nhau. Mày ko xem thì trái đất ko ngừng quay nhé. Mỗi người cũng có 1 quan điểm khác nhau nên tranh cãi cũng chả để làm gì, tao ko tư vấn cho mày mà phải quan tâm làm gì. Ko phải là bị điên thì chắc thần kinh rung rinh :))

@astrologic: giật hay ko thì dùng mới biết bạn ạ. ngồi tranh luận nhau chả để làm gì :) trước khi mua hàng phải test. thuận mua vừa bán ^^

lehoang40

Các bác cải nhau kinh quá, MOD đâu rồi xin vào dọn dẹp chử...nghĩa...giúp

vinagoh

Well-Known Member

Các bác cải nhau kinh quá, MOD đâu rồi xin vào dọn dẹp chử...nghĩa...giúp

Cái này mà mấy cháu nhỏ đọc được là toi đấy bác. \m/

xicklo

Well-Known Member

Vào đây trước là để học hỏi nhau, sau là giải trí. Vậy mà các bác cứ mày mày, tao tao, thằng nọ thằng kia làm mất cả vui. Có gì thì cứ nhẹ nhàng bảo nhau có phải hay hơn không

minizip

Member

Vào đây trước là để học hỏi nhau, sau là giải trí. Vậy mà các bác cứ mày mày, tao tao, thằng nọ thằng kia làm mất cả vui. Có gì thì cứ nhẹ nhàng bảo nhau có phải hay hơn không

X_X ^:)^ xin tiếp thu ý kiến của bác. Để hdvn thêm vứng mạnh

Bên trên