Microsoft công khai chỉ trích Gmail của Google

mrtran1201

Active Member
Ðề: Microsoft công khai chỉ trích Gmail của Google

Mình xài cả 2 thằng. mail thằng này FW sang thằng kia để backup

earl_grey

Well-Known Member
Mình đã dùng Hotmail (giờ là Outlook) 3 năm nay và dùng làm mail cá nhân thay cho Gmail 2 năm rồi. Giao diện và cách quản lý của Outlook theo mình là trực quan và thuận tiện hơn Gmail.

VThanhgtvt

Well-Known Member
Mình đã dùng Hotmail (giờ là Outlook) 3 năm nay và dùng làm mail cá nhân thay cho Gmail 2 năm rồi. Giao diện và cách quản lý của Outlook theo mình là trực quan và thuận tiện hơn Gmail.

Hjc. Em tưởng Outlook chỉ thích hợp cho mail công cộng (Công ty) thui chứ ah? Dùng cho cá nhân cũng tốt ah bác?

earl_grey

Well-Known Member
Hjc. Em tưởng Outlook chỉ thích hợp cho mail công cộng (Công ty) thui chứ ah? Dùng cho cá nhân cũng tốt ah bác?

Quá tốt bạn ạ :D Giao diện không xấu và rối rắm như anh Gmail, các dịch vụ ăn theo ít hơn Google nhưng mình chỉ dùng Google Drive, nên sang Outlook đã có SkypeDrive chẳng kém cạnh gì. Mà Outlook Mail (service) khác với Outlook (MS Office Program) bạn nhé. Bạn thử dùng đi, thể nào cũng thích ngay.

hayhay

Well-Known Member
Quá tốt bạn ạ :D Giao diện không xấu và rối rắm như anh Gmail, các dịch vụ ăn theo ít hơn Google nhưng mình chỉ dùng Google Drive, nên sang Outlook đã có SkypeDrive chẳng kém cạnh gì. Mà Outlook Mail (service) khác với Outlook (MS Office Program) bạn nhé. Bạn thử dùng đi, thể nào cũng thích ngay.

Win7 đâu còn giữ Outlook bác ?

Chỉnh sửa lần cuối:

VThanhgtvt

Well-Known Member

Hjc. Em vẫn đang xài Outlook ở chỗ làm, nhưng mai cá nhân thì chưa thử bao giờ. Sợ tính bảo mật...

Win7 đâu còn giữ Outlook bác ?

Bác có viết lộn không thế? ;;)

trannguyenhien

Active Member
quét thì quét chứ chỉ GG và MS mới biết mình làm gì với người dùng.dữ liệu người dùng cũng là tài sản rất béo bở.ở vấn đề này đây cũng có thể là một chiêu bẩn của GG để ngăn chặn sự lớn mạnh của Windowsphone bởi vì lượng người sử dụng gmail qua thiết bị di động đang ngày càng tăng lên vậy nên GG làm điều này để ngăn người dùng đến với nền tảng Wìdowsphone

Bên trên