Logitech X540 giá giật gân !

manhthang

Huyền Thoại
Ðề: Logitech X540 giá giật gân !

Hàng Logitec chính hãng thì chất lượng không cần phải nghi ngờ.
Hơn 1tr là giá quá tốt cho 1 bộ loa 5.1 thương hiệu lớn cho những ai mua về chơi game, xem phim với không gian nhỏ.

lovecarsaigon

Bác này ở HN, ở SG có chổ nào bán giá như vậy không các bác. Em cũng thích lắm.

phamtuan1988

Mã:
Hơn 1tr là giá quá tốt cho 1 bộ loa 5.1 thương hiệu lớn cho những ai mua về chơi game, xem phim với không gian nhỏ.
ý e là giá đó quá rẻ so với giá X540 trên thị trường mà. thế nên e muốn hỏi ai đã mua chỗ này cho e bít với.thanks

buonnguqua

Active Member

Mã:
ý e là giá đó quá rẻ so với giá X540 trên thị trường mà. thế nên e muốn hỏi ai đã mua chỗ này cho e bít với.thanks
Hàng Refusbish
Tuy nhiên các cụ ấy cuốn cái chuyển nguồn lởm không đỡ được,
tắt loa điện vẫn dẫn vào loa control làm nóng mạch

hanmeHD

Member

Hàng Refusbish
Tuy nhiên các cụ ấy cuốn cái chuyển nguồn lởm không đỡ được,
tắt loa điện vẫn dẫn vào loa control làm nóng mạch

"hang Refusbish" là hàng j hả bác, em mới nghe lần đầu, tra từ điển cả tiếng đồng hồ mà k ra từ này, hay đây là từ dân audiophile thườing gọi hả? mong bác chỉ giáo#:-S

vinagoh

Well-Known Member

"hang Refusbish" là hàng j hả bác, em mới nghe lần đầu, tra từ điển cả tiếng đồng hồ mà k ra từ này, hay đây là từ dân audiophile thườing gọi hả? mong bác chỉ giáo#:-S

Hàng này là hàng bị lổi, sau đó đưa về nhà máy "tân trang" lại và bán ra thị trường. Giá phải rẻ hơn hàng brand-new 15-20%.

Alpha5

Gần nhà. Để qua thử xem sao. Mặc dù chả biết gì về loa.

bigrony

Well-Known Member

Mã:

đúng là quá rẻ so với thị trường, mà cái gì có từ "quá" là không ổn rồi :-$
hàng của svhouse là 106$
Thằng bạn em cũng mua 1 chiếc như thế này ở cầu giấy cũng có 1200k về nghe thấy hơi loãng, mà hình như hàng ref nó có 1 cái gì nhô lên ở trên nóc cục sub ấy thì phải

manhthang

Huyền Thoại

Hàng này là hàng bị lổi, sau đó đưa về nhà máy "tân trang" lại và bán ra thị trường. Giá phải rẻ hơn hàng brand-new 15-20%.

Bạn mới chỉ nêu 1 phần của Refusbish thôi chứ không phải tất cả, không phải Refusbish nào cũng là hàng bị lỗi. Hơn nữa được dán nhãn Refusbish và bán trên thị trường là phải đạt tiêu chuẩn của hãng rồi. Trừ hàng nhái không do chính hãng phân phối :D

vinagoh

Well-Known Member

Bạn mới chỉ nêu 1 phần của Refusbish thôi chứ không phải tất cả, không phải Refusbish nào cũng là hàng bị lỗi. Hơn nữa được dán nhãn Refusbish và bán trên thị trường là phải đạt tiêu chuẩn của hãng rồi. Trừ hàng nhái không do chính hãng phân phối :D

Đúng là phải đạt tiêu chuẩn của nsx! Nhưng người tiêu dùng có chấp nhận giá hàng này và brand-new ngang nhau đâu!!!!???

lanhoang

Đúng là phải đạt tiêu chuẩn của nsx! Nhưng người tiêu dùng có chấp nhận giá hàng này và brand-new ngang nhau đâu!!!!???

Giá này với giá chính hãng có = nhau đâu, vẫn rẻ hơn mà... chẳng qua người bán kô nói rõ là hàng Ref thôi chứ ;)). Chỉ lo hàng fake mới sợ thôi.
Trường hợp này cũng như 1 số nơi bán dù là kô nói rõ nhưng xem giá là đã biết.

lovecarsaigon

Vậy là em vỡ mộng, em thì nghĩ chắc là do thanh lý nên các bác âý bán giá rẽ. Ráng cày để mua chính hãng mới thôi.

Đã qua đây xem ạ. Ko phải Refusbish. Nếu Refusbish đã tốt. Chắc chắn là hàng hỏng được tái chế bởi người Tàu hoặc sản xuất nhái bởi người Tầu. Nghe còn gọi Microlab chính hãng bằng cụ :D. Đừng mua, phí tiền

Bên trên