KHU VỰC TÁN GẪU - SPAM

nvqhaiduong

Well-Known Member
Nhân ngày nhà giáo Việt Nam 20-11-2012, em xin chúc mừng các bác thành viên HDHD là giáo viên hoặc có vợ giáo viên

phuongv

Ðề: KHU VỰC TÁN GẪU - SPAM

Chúc mừng bác nào đang tham gia công tác giáo dục nha. Thanh viên của hdvietnam mà có nhiều người như thế thì quả là đáng quý.

mjhung

Re: Cafe sáng thứ Bảy !

Mạn phép anh em đưa ra ý kiến là: sáng thứ Bảy hàng tuần sau một tuần làm việc căng thẳng,anh em HDHD chúng ta sẽ tập trung ăn sáng và cà phê tại 1 một địa điểm nào đó (địa điểm ăn sáng có thể thay đổi thường xuyên để đỡ gây nhàm chán cũng giúp chúng ta có cơ hội thưởng thức nhiều thú ẩm thực hơn) .Sau đó có thể anh em cùng đến nhà 1 thành viên nào đó trong CLB để tìm hiểu chia sẻ những thiết bị mới anh em sưu tầm được, hy vọng điều này sẽ giúp anh em chúng ta gần gũi hơn, hiểu nhau hơn sau những giờ phút online.Mong nhận được sự hưởng ứng nhiệt tình của đông đảo anh em.
@: mai mời anh em đến tụ tập tai nhà trưởng bản lúc 7h30 rồi chúng ta lên đường nhé !

hay và ý nghĩa...em xin xuất...tập trung nhà a Sơn hả a Huyên...ăn cháo lòng gần đó cũng ngon đấy.

VThanhgtvt

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: KHU VỰC TÁN GẪU - SPAM

Bác Hoa... & Miu... đi tới đâu là lùm xùm tới đó... Hừm!

phamduy9x

Well-Known Member
Ðề: KHU VỰC TÁN GẪU - SPAM

thì ra Hải Dương ở đây,cứ vào Đà Nẵng cmt mới chuối chứ :D

Đôrêmi

Moderator
Ðề: Re: Ðề: Re: KHU VỰC TÁN GẪU - SPAM

Lâu không thấy Bác ĐồRêMi và Bác CaoSơnhd vô đây nhỉ :D

Không nhẽ đi theo lối mòn Zìm Pic Spam của địa phương khác nhỉ !

Em vẫn vào thường xuyên đó bác Miu à, nhưng trình chém gió của em kém quá nên chỉ dám ngó nhìn thôi, :D:D:D

Bên trên