KHU VỰC TÁN GẪU - SPAM

tusontay

Huyền Thoại
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: KHU VỰC TÁN GẪU - SPAM

Lão lại gạ gẫm thằng em? =)) Em mua về sưu tầm thôi chứ k bán đâu nhá! :))
Mà bán đi thì đc 2/3 cái ổ 1,5Tb luôn rồi. :D Em toàn săn hàng 2nd còn bh thôi ^^
Mỗ còn con HDD WD 1,5tb còn BH đến T10/2013 đấy. :))

nguyentrungthanh

Well-Known Member
Mấy bác này chứa gì lắm thế, HDD ta lọc lại rồi xoá đi những thứ không cần thiết là được mà.

ilVietnam

Well-Known Member
Ðề: Re: KHU VỰC TÁN GẪU - SPAM

Mấy bác này chứa gì lắm thế, HDD ta lọc lại rồi xoá đi những thứ không cần thiết là được mà.

Nói là nói thế phim chất lượng thường 720p và 1080p_x264 thì ko nói làm gì chứ nếu bác nhọc công down phim bluray như em liệu bác có nỡ xoá ko :-j

hoasimtim

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: KHU VỰC TÁN GẪU - SPAM

Nói là nói thế phim chất lượng thường 720p và 1080p_x264 thì ko nói làm gì chứ nếu bác nhọc công down phim bluray như em liệu bác có nỡ xoá ko :-j

Đừng nói là bluray, mấy phim HD720p cũng cả gần chục Gb chứ, ai nỡ xóa :(

nguyentrungthanh

Well-Known Member

Em thì không kham nổi, chỉ down về rồi ghi đĩa ra = ConvertXToDVD. Thường em chọn 720p, bất đắc dĩ mới down mấy phim trên 5, 6 GB thậm chí vài chục GB về nhưng cũng chỉ để ghi ra DVD xem, nhà em không có đầu đọc HD và cấu hình CPU em thì không chịu nổi mấy phim chất lượng khủng thế này nên mới xài cách này thôi.

tusontay

Huyền Thoại

Em thì không kham nổi, chỉ down về rồi ghi đĩa ra = ConvertXToDVD. Thường em chọn 720p, bất đắc dĩ mới down mấy phim trên 5, 6 GB thậm chí vài chục GB về nhưng cũng chỉ để ghi ra DVD xem, nhà em không có đầu đọc HD và cấu hình CPU em thì không chịu nổi mấy phim chất lượng khủng thế này nên mới xài cách này thôi.
"Rân chơi" mà còn lo lắng hả. Nâng cấp máy tính đi cưng.

Mỗ thì chẳng khoái phim ảnh, nhưng mấy File SACD.iso cũng 4 ~ 5Gb nặng vãi.
Chơi cái gì, khổ cái đó. Có lẽ mai gác máy giải nghệ Lossless cũng nên. :D

hoasimtim

Well-Known Member

Dạo này em bắt đầu bị ghiền phim, chắc sắp mua thêm HDD:(
Đang dự định để tiền mua cái tablet ms:-SS

mtv08

Well-Known Member
Lúc đầu mua cái HDPlayer, cộng thêm dăm cái HDD chừng dăm T, sau đó thấy nhiều cái hay hay, đầu tư tiếp vài cái HDD để chứa, rồi một hôm cái HDD lăn ra ốm, hết bảo hiểm y tế rồi, kg có thợ chữa, vất vào góc làm kỷ niệm, đi mua chiếc khác, tiện thể nâng cấp..., sau đó là một chu trình đầu tư khép kín, và đến bao giờ ..., bao giờ...!

nvqhaiduong

Well-Known Member
Lúc đầu mua cái HDPlayer, cộng thêm dăm cái HDD chừng dăm T, sau đó thấy nhiều cái hay hay, đầu tư tiếp vài cái HDD để chứa, rồi một hôm cái HDD lăn ra ốm, hết bảo hiểm y tế rồi, kg có thợ chữa, vất vào góc làm kỷ niệm, đi mua chiếc khác, tiện thể nâng cấp..., sau đó là một chu trình đầu tư khép kín, và đến bao giờ ..., bao giờ...!
Không biết là bao giờ cho đến bao giờ :-/ bác MTV nhỉ :-??

Miu_HDNinhBinh

Active Member

Miu thì Load phim xong @ Xem, xem xong xóa luôn :D đỡ nặng máy vì Phim Update liên tục mà @

@ Chỉ mỗi Lossless và Video HD Clip là còn tàng trữ thôi, tính ra cũng 4 - 5 cái HDD 01 Tê hê hê ...

Bên trên