iOS 6.1 chứa nhiều lỗi nghiêm trọng

Dr_Q_Q_Q_Q

Ðề: iOS 6.1 chứa nhiều lỗi nghiêm trọng

lần nào cũng mắc lỗi, coi bộ apple giờ thấy chán nhỉ.

nam

Re: Ðề: iOS 6.1 chứa nhiều lỗi nghiêm trọng

Dùng ipad thì vẫn thấy bình thường, vẫn chưa thấy gì nghiêm trọng :)

Em thì đang bực mình mấy hôm nay với ipad đây.E up lên xong vào wifi toàn bị đứt giữa chừng, 1 ngày E khởi động lại ko dưới 100 lần wifi để vào lại đc mạng, nhưng nếu vào bằng 3g thì lại bình thường!Bực ko tưởng đc!

linhlinh88

Well-Known Member
em 4s 6.1.1 bị lỗi icon to đùng

tuan1209

Em đang ở 6.1 ko biết thế nào đây :|

tranvinh

IP5 có nên lên 6.1 ko các bác, hiện e đang ở 6.0.1

thực sự con 4s của mình khi up lên 6.1 nó chán thảm hại luôn, biết thể cứ chung thủy vs 5.1.1 :(

Em thì đang bực mình mấy hôm nay với ipad đây.E up lên xong vào wifi toàn bị đứt giữa chừng, 1 ngày E khởi động lại ko dưới 100 lần wifi để vào lại đc mạng, nhưng nếu vào bằng 3g thì lại bình thường!Bực ko tưởng đc!
bác reset lại cục modern đi nhé, wifi thì mình thấy ipad của mình ổn định, chập chờn mỗi ở 4s lúc chạy dual vs EDGE (hoặc 3G thôi), chưa kể lỗi 3G chập chờn quá :(

nam

bác reset lại cục modern đi nhé, wifi thì mình thấy ipad của mình ổn định, chập chờn mỗi ở 4s lúc chạy dual vs EDGE (hoặc 3G thôi), chưa kể lỗi 3G chập chờn quá :(
E set lại hết mọi thứ rồi bác, laptop hay iphone và các thiết bị kết nối wifi khác vẫn kết nối bình thường mà!Đọc 1 trang báo mà tắt bật mấy lần wifi, ức chế quá!

nta139

Member
sau khi thánh Steve Jobs về trời, Apple đang từ từ lượn xuống mặt đất;

Em thấy 5.1 là ổn định nhất. Mình dùng chưa hết tất cả tính năng của 6.1. Update làm gì cho nó tốn điện thêm.

vinlee

giờ iphone chỉ để dành nghe nhạc thôi :))

nam

Tình hình là hồi chiều E set lại wifi và ko cài pass thì vào mạng bình thường, kể cả vừa down 1 mớ ứng dụng, vừa vào mạng vẫn bình thường, nhưng cứ cài pass cho wifi thì y như rằng lại bị lỗi!Các bác giúp E giải quyết vụ này đc ko?( chiều nay E đã set và cài đặt lại 3 lần cục wifi vẫn bị hiện tượng trên, giờ E đang ko cài pass dùng cho đỡ ức chế, mà hiện tượng này chưa xảy ra bao giờ )

hph@

Active Member

cứ từ từ đợi các bác chuột bạch thử đã, khi nào ổn định up lên cũng chưa muộn

hayhay

Well-Known Member
Hây-zà ...thế là cũng đã update iOS cho lên bản mới 6.1.2 xong xuôi luôn rồi! hây-zà, sao mà kỳ này nó chạy mượt quá vậy hể!

HLT

Member

Chúc mừng bạn đã có thêm được lỗi hao pin :)

Mình lại không thấy vậy. mình vấn dùng battery doctor và trung bình 2 ngày xạc pin 1 lần nếu dùng nhiều, 4 ngày với chỉ dùng nghe gọi bình thường. chỉ có mạng dạo này thì chậm.

Bên trên