Huawei gây nguy hiểm cho người dùng Internet

Ðề: Huawei gây nguy hiểm cho người dùng Internet

đồ của Khựa dùng cái gì thì dùng chứ đừng dùng điện thoại & mấy thiết bị có kết nối internet là đc rồi :D
ah đồ ăn thức uống nữa, riết sợ lắm luôn rồi đấy ^:)^

huyenvtus

Member

Đúng là của Chai na đấy bạn! Còn rất nhiều, đáng tiếc là những chip nhỏ nhất như tích hợp định vị, FM, ... cũng từ Chai na! Thâm nhất là tàu, thế giới này sẽ sao nhỉ :)

Bước kế tiếp sẽ là Tenda và TP-Link sẽ len lỏi đến từng gia đình một.kakaka

vuongkimgiao

Ghét mấy cha Tầu nhưng nhiều khi vẫn phải dùng đồ của nó vì nó rẻ mà mình chưa có đồ thay thế ngang giá. Buồn...:-w

Dont Cry

Bọn Tàu khựa ngày càng mất chuối trên tất cả các phương diện, các lĩnh vực.

Haxen

Well-Known Member

-Nếu tất cả mọi ngưòi ko dùng hàng công nghệ tàu. Thì có an toàn không khi mấy anh VINAPHONE và MOBILEPHONE... , vẫn dùng thiết bị tàu để phục vụ khách hàng?

chính xác đó bác

osiric

Well-Known Member

Nó gây nguy hiểm cho các quốc gia dùng đồ của nó chứ người dùng là chuyện nhỏ như thỏ

dtvu1310

Member

Nó gây nguy hiểm cho các quốc gia dùng đồ của nó chứ người dùng là chuyện nhỏ như thỏ

Bác nói thế chưa phải, nó dùng máy của bác làm công cụ của nó thì có nguy hiểm ko, mọi động thái của bác đều bị nó kiểm soát, mọi thông tin bác gửi và nhận đc đều do nó điều khiển có nguy hiểm ko, khi kiểm soát dc máy của bác và nhiều người khác thì nó sẽ có "đội quân ma " để tấn công tất cả các máy tính khác của VN thì có nguy hiển cho bác ko. Bản thân bác sẽ bị nguy hiển trước rồi mới quốc gia bác ạh

tacunguma

Member

Cách đây vài năm khi xài ADSL của VNN được tặng cho 1 cái modem Huawei, cứ chạy vài giờ là nó nóng lên và gây đơ mạng, Sau phải lắp cho Ẻm 1 cái quạt tản nhiệt để làm mát, vậy mà những hôm nóng nực Ẻm vẫn đơ ra, hihihi . . . giờ nghe tới đồ TQ là chạy mất dép không dám quay đầu lại.

anhtuanngoc

Well-Known Member

Hãng này được sự hỗ trợ của chính phủ TQ nên mới có thể phát triển mạnh mẽ như vậy nên việc tiếp tay cho chính quyền xâm hại quyền lợi của khách hàng cũng không có gì bất ngờ

colour308

TQ sẽ ko bao h là người Tốt đc kể cả đến hết đời con cháu chúng nó

Đi với Bụt mặc áo Cà Sa - đi với Trung Quốc chỉ mất tiền mà thêm lo

jimmylee

Member

Không xài sai được trong khi giờ linh kiện điện tử hầu như từ TQ nhập, mấy ông to thì muốn rẻ nên chỉ có cách xài hàng này thôi.

vltk13t2

Member
Nếu dzậy thì tất cả các mặt hàng trên thế giới đều bị tẩy chay hết à :))...bi giờ nhìn vào cái lào e cũng thấy dòng chữ "made in China", đến con apple mà cũng còn "Made in China" mà :))..Giống như là có Tàu tốt - Tàu xấu. Mà xấu hình như là nhìu hơn tốt thì phải :D. Nói chung là do người dùng Việt Nam mình thoy. Cảnh tỉnh cái cách lựa hàng đi. Đi mua đồ mà đòi hỏi hơi bị quá đáng: HÀNG XÀI BỀN MÀ GIÁ RẺ. Hơi bị khó kiếm đó :))..Do ý thức của người dân mình thoy. Vài lời đừng gạch đá e nhá :D

jackyjun112

Member

xin hứa tẩy chay tàu khựa :)) :))

Doom007

Member

quyết tâm tẩy chay tàu cẩu (made in PRC, made in china... đều là thứ hại VN)

m_dht

Member

mình xài Zyxel có bị gì không ta? Hình như cũng Made in china luôn thì phải?!

Bên trên