Hội những người thức khuya HDVietnam vào tâm sự

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ðề: Hội những người thức khuya HDVietnam vào tâm sự

Không có đâu bác, nếu như vậy thì cr của em phải nhiều chứ đâu ít thế này đươc..^#(^
Bác chém nhiều đâu có nghĩa cR tăng đâu, chỉ có tao topic có nhiều đóng góp thì mới có cR, em thì toàn kiếm cR bằng cách vào nhiều topic trong 10s, 1 ngày cũng được 11 cR.

vuthehoa

Bác chém nhiều đâu có nghĩa cR tăng đâu, chỉ có tao topic có nhiều đóng góp thì mới có cR, em thì toàn kiếm cR bằng cách vào nhiều topic trong 10s, 1 ngày cũng được 11 cR.

Có nên học theo cách của bác này để kiếm cr không ta,nhưng em thì chưa biết dùng cr vào việc gì nên kiếm ra cũng chẳng làm gì cả,để đấy cho có thôi chứ thời gian mà vào nhiều topic như vậy em đi uông rượu hoạc làm việc gì ra tiền thì sướng hơn,trên diễn đàn có bác còn nói nếu em nói được sử dụng cr vào việc gì thì bác ấy cho vài k nhưng em chịu chẳng chả nhời được,bác nào nói được em giới thiệu đến địa chỉ đó cho

chuanguyen1984

Active Member

Thế còn gì nữa...em cũng vào mấy topic thôi...nhưng cũng chỉ được có 3 cr/ ngày là nhiều rồi ạ/

Có nên học theo cách của bác này để kiếm cr không ta,nhưng em thì chưa biết dùng cr vào việc gì nên kiếm ra cũng chẳng làm gì cả,để đấy cho có thôi chứ thời gian mà vào nhiều topic như vậy em đi uông rượu hoạc làm việc gì ra tiền thì sướng hơn,trên diễn đàn có bác còn nói nếu em nói được sử dụng cr vào việc gì thì bác ấy cho vài k nhưng em chịu chẳng chả nhời được,bác nào nói được em giới thiệu đến địa chỉ đó cho
cR dùng để đấu giá, hôm quá có thêm một cái để đấu giá đó bác, và mua tài khoản VIP của mấy trang Fshare, Megashare.....

chuanguyen1984

Active Member

cR dùng để đấu giá, hôm quá có thêm một cái để đấu giá đó bác, và mua tài khoản VIP của mấy trang Fshare, Megashare.....

Phải mấy bác cày cuốc ác lắm mới có nhiều Cr để kinh doanh thôi... như em cũng chịu, vì công việc em cũng nhiều mà lại ko liên quan đến online...

Phải mấy bác cày cuốc ác lắm mới có nhiều Cr để kinh doanh thôi... như em cũng chịu, vì công việc em cũng nhiều mà lại ko liên quan đến online...
hiện tai em cũng chả làm gì, nên cũng suốt ngày lên đây, tối thi thức khuya sáng thì ngủ tới trưa, haizzzzzz sao thấy phí thời gian quá bác àh, chẳng biết sao nữa.

chuanguyen1984

Active Member

Thôi chào mấy bác, em chuẩn bị đón EURO và đi ngủ luôn, hẹn gặp lại các bác sau........ bái bai

chuanguyen1984

Active Member

hiện tai em cũng chả làm gì, nên cũng suốt ngày lên đây, tối thi thức khuya sáng thì ngủ tới trưa, haizzzzzz sao thấy phí thời gian quá bác àh, chẳng biết sao nữa.

Kể như với em là phí thời gian thật.. nhưng biết đâu với bác lại khác......:-/

0joro0

Huyền Thoại

Cho em tự sướng 1 phát nhá! :))

Rồi anh em đã coi EURO rồi, haizzzzzz ngồi đây chém 1 mình tiếp.

vuthehoa

em đang làm sổ sách mai kiểm tra 6 tháng đầu năm nên đành cắn răng rời tivi vậy,chắc thức đến sáng l sổ quá,mà không biết có xong không nữa

love_yejin

Huyền Thoại

ti số bao nhiu rồi bác, mạng nhà e giật quá, e cá trận này 100 cr đó :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên