Hội Fans Như Quỳnh HD Hà Nội

NQFAN

Ðề: [MULTI] Hội quán Như Quỳnh ( Giao lưu, gặp gỡ, chia sẻ, download...)

Có 2 ca khúc Như Quỳnh mà xin mãi các Fan có hok vậy, nãn quá X_X

1. Thần Điêu Đại Hiệp
2. Kiếp Nghèo

Làm gì có ca khúc Thần Điêu Đại Hiệp ??? Chỉ có bài Tàn Nỗi Mong Chờ trong CD Solo Album Tình Yêu Vỗ Cánh do Trung Tâm Thúy Nga phát hành 11.10.1999, còn bài Kiếp Nghèo nằm trong CD Duets Song Ca Như Quỳnh - Trường Vũ - Xin Đừng Trách Đa Đa do Trung Tâm Thúy Nga phát hành 25.08.2001

có nghĩa là 1 CD gom thành 1 file iso hay rar để down 1 lần cho tiện.

Các host nó chỉ cho tối đa up lên là 200MB thôi bác ơi, nguyên cục khoảng 500MB nên phải cắt ra bác ạ

Em mới gửi tạm con Future FI-X cho mấy anh cầm đồ giữ hộ.Thời tiết nắng nóng đi xe buýt vừa mát,đỡ bụi mà lại tiết kiệm nữa các bác ak.=))

Công nhận Anh bò tót và anh Gà trống làm cho xe máy của anh em HD nhà ta vào hiệu cầm đồ hết, mà hoá ra lại hay, đi xe bus vừa mát vừa rẻ

Hello ngày mới!
Đang nôn nóng chờ Divas Show với màn trình diễn đỉnh cao của chị Như mà lượn lờ khắp hang cùng ngõ hẻm chưa đâu có.Hàng nóng quá các bác ak.Sốt xình xịch :))

Chưa thấy mấy bác up lên nhỉ, HN đang rất nóng, thêm cái này lại càng nóng

Làm gì có ca khúc Thần Điêu Đại Hiệp ??? Chỉ có bài Tàn Nỗi Mong Chờ trong CD Solo Album Tình Yêu Vỗ Cánh do Trung Tâm Thúy Nga phát hành 11.10.1999, còn bài Kiếp Nghèo nằm trong CD Duets Song Ca Như Quỳnh - Trường Vũ - Xin Đừng Trách Đa Đa do Trung Tâm Thúy Nga phát hành 25.08.2001

Cảm ơn bác với thông tin rất chuẩn xác

vietmagic

Well-Known Member

Ca khúc "Thần Điêu Đại Hiệp 83" có đó bạn, vậy bạn chưa nghe hết ca khúc xưa của nàng oài... Bài ấy đây bạn nghe thử nha >> http://www.nhaccuatui.com/nghe?M=4H53w1VxWB. Còn bài Kiếp Nghèo bạn có Up lên mình thưởng thức với !!!

NQFAN

Ca khúc "Thần Điêu Đại Hiệp 83" có đó bạn, vậy bạn chưa nghe hết ca khúc xưa của nàng oài... Bài ấy đây bạn nghe thử nha >> http://www.nhaccuatui.com/nghe?M=4H53w1VxWB. Còn bài Kiếp Nghèo bạn có Up lên mình thưởng thức với !!!

Chính là bài Tàn Nỗi Mong Chờ...lại còn cố cãi...chán thiệt !!!

tieuthieugia

Well-Known Member

lâu lâu tranh luận có chuyện cho vui muh bác

Cứ tranh luận cho nó sôi nổi các bác ạ

Xin thưa với các bác là em đã sưu tập được tổng cộng 350 bài từ các nguồn các khác nhau ak.Các bác cần bài nào thì cứ lên tiếng nhé.

tieuthieugia

Well-Known Member

Xin thưa với các bác là em đã sưu tập được tổng cộng 350 bài từ các nguồn các khác nhau ak.Các bác cần bài nào thì cứ lên tiếng nhé.

bác cứ rar lại cắt ra và up lên...em đãm bảo sẽ nhận được 2000 cái thanks khích lệ
vì nhiều anh em vẫn còn để nguyên trong từng album chứ chưa lọc ra như bác đâu

Lâm Gia Trang

lâu lâu tranh luận có chuyện cho vui muh bác

bác cứ rar lại cắt ra và up lên...em đãm bảo sẽ nhận được 2000 cái thanks khích lệ

ông trùm spam vào đây rồi, kiểu gì quán chả nhiều phen dậy sóng =))=))=))

Vấn đề này để em nghiên cứu sau bác ak.Tổng cộng gần 14GB up khi nào mới xong hả bác.Các bác cần bài nào cứ request em sẽ up.

Nhạc lossless hả bạn ơi ?
Vâng!thưa bác.

tieuthieugia

Well-Known Member

mà bác có ở Hn k vậy? hay ở đâu?

Em ở HN bác ak.

vietmagic

Well-Known Member

Chính là bài Tàn Nỗi Mong Chờ...lại còn cố cãi...chán thiệt !!!

Sax... Chỉ biết tiêu đề việt nam dzo tụi phát hành CD Asia đặt tên trong Album sau này. Còn nguồn gốc khi mới xuất xứ bên Asia phát hành bài hát đó chắc nói với ông pó tay rồi... Đi tìm phim "Thần Điêu Đại Hiệp 83 (Quách Tĩnh Hoàng Dung)" mà xem nhá ông bạn ^:)^ (Là Fan phải biết "nguồn gốc mới tới ngọn")

tieuthieugia

Well-Known Member

sao lại quay lại vụ này làm .....chuyện nhỏ muh

Bên trên