Hội DVD Asia Hà Nội (Gặp gỡ, giao lưu, chia sẻ...)

yeunhachaingoai

Ðề: Hội DVD Asia Hà Nội (Gặp gỡ, giao lưu, chia sẻ...)

Đây chính là cuốn băng video đầu tiên của trung tâm Asia. Băng gốc có khác. Hơn 20 năm rồi mà âm thanh và hình ảnh vẫn tuyệt vời. Nên nghe nhạc của Asia

Đính kèm

• Asia 01 - Front.jpg
    Asia 01 - Front.jpg
    314 KB · Xem: 57

ChipLe

Cho mình hỏi có bác nào đủ (hoặc gần đủ) bộ Asia ko? Nhất là những số cũ, thì cho mình đến cop với - Sẵn sàng trả phí ^^

dangnhuquynh

Ðề: Re: Hội DVD Asia Hà Nội (Gặp gỡ, giao lưu, chia sẻ...)

Cho mình hỏi có bác nào đủ (hoặc gần đủ) bộ Asia ko? Nhất là những số cũ, thì cho mình đến cop với - Sẵn sàng trả phí ^^

Rất nhiều người có đầy đủ. Nhưng copy trả phí thì chắc chắn không ai cho copy đâu bác ạ. Có những cái không mua được bằng tiền đâu

overkillx

Huyền Thoại

Xin hỏi bác ở đâu? Nếu ở HN thì liên lạc với tôi, anh em nói chuyện giao lưu trước, copy sau :D

giabachmc

Member

Tôi hoàn toàn đồng ý với ý kiến của Dangnhuquynh. Nếu là anh em thân thiết trong hội thì OK. Còn nếu không thì có trả phí cũng không copy được đâu

dunga

Active Member

Thông báo với các anh em hội Asia là số 68 phát hành 24-6 tới sẽ có cả DVD và Bluray, em đi uống Dr Thanh đây!

dangnhuquynh

Thông báo với các anh em hội Asia là số 68 phát hành 24-6 tới sẽ có cả DVD và Bluray, em đi uống Dr Thanh đây!

Nhưng mà em nghi ngờ thằng asia này phát hành bluray lắm vi bọn này không đầu tư mạnh tay cho máy quay nên ra bluray chưa chắc đã ngon

tusontay

Huyền Thoại

Nhưng mà em nghi ngờ thằng asia này phát hành bluray lắm vi bọn này không đầu tư mạnh tay cho máy quay nên ra bluray chưa chắc đã ngon
Biết đâu lần này đầu tư lớn A Quỳnh ạ. Cứ chờ xen ntn đã!

ThuyLinh_asari

anh nào chỉ giáo dùm em bluray khác dvd thế nào không ạ ?

dangnhuquynh

ThuyLinh_asari

Vậy tức là có đĩa bluray rồi tại sao lại phát hành cả dvd nữa nhỉ ? Chắc giá đĩa bluray sẽ đắt hơn ?

ThuyLinh_asari

ah hiểu rồi ,đĩa bluray phải có đầu đọc riêng ....

dangnhuquynh

Vậy tức là có đĩa bluray rồi tại sao lại phát hành cả dvd nữa nhỉ ? Chắc giá đĩa bluray sẽ đắt hơn ?

đương nhiên đắt hơn. phải có hai loại bình dân và cao cấp tùy theo nhu cầu từng người chứ

tusontay

Huyền Thoại

Vì Blueray là công nghệ sinh sau DVD nhé E. E hiểu ntn công nghệ nó phát triển theo bậc thang VCD - DVD - HD - blueray.

Đại khái là như vậy, và độ nét nó cứ tăng dần lên, đồng thời tỷ trọng dung lượng cũng tăng lên. bi giờ có những File 1p của nó ~1Gb.

Chỉnh sửa lần cuối:

ThuyLinh_asari

Oh em ko để ý ,cảm ơn anh Tú nhắc nhớ hehe (tò mò thêm chút xíu thanked như vậy để làm gì dạ ?)

tusontay

Huyền Thoại

Oh em ko để ý ,cảm ơn anh Tú nhắc nhớ hehe (tò mò thêm chút xíu thanked như vậy để làm gì dạ ?)
A xóa dòng đấy rùi. Thanks để chứng tỏ mình có lời cảm ơn đối với ng đã quan tâm đến comments của mình & giải đáp cho mình!

A thì ko cần đâu nhé Linh Kute!

ThuyLinh_asari

hix đĩa bluray dung lượng 50 GB 1 đĩa vậy 1 bộ là 100 GB ...load cũng lâu mà người up cũng mệt nhỉ
Tương lai hướng đến công nghê chắc chẳng bao lâu nữa Thúy Nga cũng sản xuất đĩa này ...

Bên trên