HDvietnam - Một vòng quanh Tech Days 2012

courer

Ðề: HDvietnam - Một vòng quanh Tech Days 2012

Bác nào dùng laptop cảm ứng win8 được 1 thời gian rồi thì cho em hỏi, lúc ngồi máy bác có thường dùng cảm ứng không? muốn vuốt thì phải ngồi sát lại, làm việc nhiều cứ quơ tay hòai vậy sao? cũng k tiện lợi mấy nhỉ, tương tự với AIO cảm ứng. Theo em cảm ứng dùng rất hợp lý với tablet hoặc laptop cảm ứng, xoay và gập màn hình.

Angus_Bert

Film critic

Bác nào dùng laptop cảm ứng win8 được 1 thời gian rồi thì cho em hỏi, lúc ngồi máy bác có thường dùng cảm ứng không? muốn vuốt thì phải ngồi sát lại, làm việc nhiều cứ quơ tay hòai vậy sao? cũng k tiện lợi mấy nhỉ, tương tự với AIO cảm ứng. Theo em cảm ứng dùng rất hợp lý với tablet hoặc laptop cảm ứng, xoay và gập màn hình.

Mình thường dùng laptop để trên đùi, vì thế chỉ cần khuỷu tay tựa lên máy, tay chọt chọt ngon lành. Cực ghét cầm iPad vì không có điểm tựa :| màn hình cũng nhỏ

ui trời nhìn cái acer s7 mà tim muốn văng ra ngoài. đẹp quá đi. dạo này các dòng máy tính w8 cảm ứng đa điểm trên màn hình ngày càng nhiều ở các hãng nỗi tiếng, biết chọn cái nào phù hợp và xứng đáng đây nhỉ...

healthing

Member

Hehehe, thấy các bác có vẻ hứng thú nhiều rồi đó, ráng tích lúa Tết này cưới 1 em về đi :D, mình cũng đang trên đường tìm đến tình yêu của mình đây :D

totorauxom

Well-Known Member

Chả có cô em nào, mất cả hứng. máy giờ mà k có tý xinh xinh vào thì thành cục gạch hết

nk000009

chẳng thấy kết cái gì cả. chắc mình già rồi

ngoctq

Bác chủ sướng nhỉ, được test hàng mới thì còn gì bằng.

Bên trên