HD Sài Gòn - Niềm Vui Bất Tận

vodichsanco

Active Member
Ðề: “Chào Ngày Mới" của HD Sài Gòn 2014

Chào cả nhà buổi sáng.
Sáng nay bác Dương gọi ra quán cháo lòng làm vài chai .chuẩn bị đi thủ đức làm tiếp.

tonytruong

Super Moderators
Ðề: Re: “Chào Ngày Mới" của HD Sài Gòn 2014

Chào cả nhà buổi sáng. Hôm nay vô cty tham gia hiến máu nhân đạo xong muốn cafe nhưng mỗi người mỗi nơi. Đi đâu bây giờ :(

Ái cha lâu quá mới gặp em.! dạo này khỏe không Thiện.? quán buôn bán vẫn tốt hả.? em đã ốm vậy mà còn hiến máu là sao ta.? :-?8->

tonytruong

Super Moderators

longdnl

Well-Known Member

Ái cha lâu quá mới gặp em.! dạo này khỏe không Thiện.? quán buôn bán vẫn tốt hả.? em đã ốm vậy mà còn hiến máu là sao ta.? :-?8->

Chắc a lị hiến............................ Tuỷ anh ui. \m/ Hehehe

ducphu

Well-Known Member

Chào buổi sáng cả nhà; Chúc anh em một ngày CN thật vui vẻ!

HeinekenOnly

Re: Ðề: Re: “Chào Ngày Mới" của HD Sài Gòn 2014

Thanks anh T. Tình hình ở quán cũng vẫn vậy. Ốm vậy hiến máu nó mới gấu chứ kakaka

maison67

Well-Known Member

sung thế ??? đang ở TĐ thì vào tân hoàng phát phục hồi sức khỏe đi :x:x:x:x:x

Tân Hoàng Phát (THP) banh rồi, ông chủ bị giam cầm 12 năm lấy chỗ nào nữa mà phục hồi sức khỏe hhả bác Minh?

Vụ Tân Hoàng Phát: "Gần công an nên không có sai phạm!" | Báo Người Lao Động Online

Còn những chỗ na ná giống THP thôi, AE ai muốn alo maison67 dẫn đi nhé!:):)):D

maison67

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: “Chào Ngày Mới" của HD Sài Gòn 2014

Đang xây xẩm mặt mày chắc đi xa ko được rồi anh ơi. Cho em địa chỉ đi

Nếu bác đi, thẳng tới ngã tư Bình Thái quẹo phải 100m, nhà phía bên trái Cầm Đồ Mai Sơn vào đó chủ nhơn dẫn đi! Nhanh nhanh nhé!=D>:)):-bd

dangtu

Active Member

A thiện gio chuẩn bị qua, a trường đua lên đi

ducphu

Well-Known Member

Chào cả nhà buổi sáng. Hôm nay vô cty tham gia hiến máu nhân đạo xong muốn cafe nhưng mỗi người mỗi nơi. Đi đâu bây giờ :(
Wow! Lâu quá mới gặp chú Thiện, khỏe không em? Bữa nào ae gặp nhau mần một trận nhá!
Lúc này kinh tế xuống dốc, ai mà được máu của chú hiến thì tiền đâu mà mần ken đây! Heee heeee ........

Bên trên