HD Sài Gòn - Niềm Vui Bất Tận

tonytruong

Super Moderators
Ðề: “Chào Ngày Mới" của HD Sài Gòn 2014

Thiến uổng lắm A.Trường ơi . Nhà em đang nuôi 6 con đa hệ :D :D :D . A có chó con em xin thêm :D :D :D . Con chó cái nhà em nó cũng kiếm áo quần để nó tự xử :D :D :D . Nhu cầu cao mà mấy em chó kia chưa đáp ứng được :D :D :D

Anh cũng là định không thiến đâu em, nhưng mà giờ cứ đến mùa là hai đứa nó đòi nhau thấy tội nó quá. :) nhà anh chỉ nuôi hai con thôi, chứ đâu có nuôi nhiều, chứ không là tặng em một con rồi. :) ;)

wimax

Well-Known Member

Mỗi lần bọn nó đòi làm việc là em phải cho ngủ riêng 2 - 3 tuần mới hết đòi hỏi :D :D :D

tonytruong

Super Moderators

Mỗi lần bọn nó đòi làm việc là em phải cho ngủ riêng 2 - 3 tuần mới hết đòi hỏi :D :D :D

Ôi dễ thương quá em ơi, con đen đứng ngoài bên trái thấy ghét quá điiiiii, mặt đó là khôn lắm đấy, hehehehe :) ;)

longdnl

Well-Known Member

Ha ha ha đang ngồi ăn trưa thấy em Woa nhà minh đang tự sướng mắc cười woa kakakaka :)) ')) =)) Anh em ăn trưa xong vô xem giải trí thư giãn nào kakaka :)) ;)) =))

[video=youtube_share;65wJ-73ISEg]http://youtu.be/65wJ-73ISEg[/video]​

Tại anh xem mí phim XXX nên em nó bị .....! Kakakakkakakakka :)):)):))=))=))=))

truonghd

Well-Known Member

Vấn đề là anh không muốn cho nó đẻ mà em, chứ đã muốn là cho con Bull đực nó nhảy là xong, chứ cần mang đi đâu nữa em hehehe :) ;)

A cứ cho đẻ nhé, e tình nguyện nuôi sữa để bắt 1 đàn về luôn, thank a trước :D

abchen

Member

Chào buổi sáng AE HDSG. Sáng nay vào nhà mới biết kết quả đá banh hôm qua, hên quá tối qua định theo Bra 1 chai. Thế là coi như có 1 củ dằn túi rùi.

Còn anh theo tỷ số 7-1 Đức thắng có 3 chai à, giờ đang kiếm căn chung cư nào tiện thì mua...

wimax

Well-Known Member

Ôi dễ thương quá em ơi, con đen đứng ngoài bên trái thấy ghét quá điiiiii, mặt đó là khôn lắm đấy, hehehehe :) ;)

Con đó ai cũng xin mà em hổng cho , con đó dữ lắm ai vô nhà nó cũng phóng lên cắn vô quần :D :D :D . Có mấy người đem con cái qua mà sao nó không chịu :D :D :D .

CN9H

Active Member

Tối nay ngủ sớm để dậy dậy sớm coi trận BK 2, trận này hấp dẫn lắm đây. Ủng hộ Hà Lan.

tonytruong

Super Moderators

Con đó ai cũng xin mà em hổng cho , con đó dữ lắm ai vô nhà nó cũng phóng lên cắn vô quần :D :D :D . Có mấy người đem con cái qua mà sao nó không chịu :D :D :D .

Nhìn cái khuôn mặt là biết nó khôn giử của rồi em, nó phải dữ vậy mới giữ nhà được chứ em, chứ hiền ai mà cũng vô nhà dể dàng hay lấy gì ra là thua rồi, con chihuahua của anh cũng vậy đó dữ lắm em à, vô nhà là sủa ầm ĩ lên, nói chuyện với anh thì ko sao lấy tay đụng anh mốt cái là nó chạy ra phập ngay đó em, hoặc lấy đồ trong phòng anh ra cái gì là nó làm thấy ghê lắm đó em. :) ;)

thinhkappa

Well-Known Member

Ha ha ha đang ngồi ăn trưa thấy em Woa nhà minh đang tự sướng mắc cười woa kakakaka :)) ')) =)) Anh em ăn trưa xong vô xem giải trí thư giãn nào kakaka :)) ;)) =))

[video=youtube_share;65wJ-73ISEg]http://youtu.be/65wJ-73ISEg[/video]​
Cún nhà a Trường đã đứng được như vầy chưa nhỉ ?:D:D:D

[video=youtube;2v79R-Doq-U]https://www.youtube.com/watch?v=2v79R-Doq-U[/video]

tonytruong

Super Moderators

Ha ha ha Thịnh em, con cún anh nó chưa đủ trình như con này em à. :) ;) con cún cái anh nhún nhảy như chó đực đó em thấy chưa kakaka :) ;)

dangtu

Active Member

chào cả nhà chuẩn bị lên đuờng kiếm mỳ tôm.hihihihihihi

rita

Well-Known Member

Chào buổi tối mát mẻ cả nhà.
@A Dũng : người ta nói thắng độ đá banh mua cái gì trước sau gì cũng trả lại cho mấy ông trùm à ngoại trừ xây cái nhà 6 tấm 2m vuông thui.

maison67

Well-Known Member

G9 cả nhà ơi! Sáng dậy sớm xen trận BK 2, chúc all AE ngủ được ngon!:-bd:)

Bên trên