Hát Karaoke với Z5500 !

doc_khach

Active Member
Tình hình là em sắm bộ Z5500 này cũng đc vài tuần rùi. Xem phim thì miễn chê rùi nhưng còn cái khoản karaoke thì chưa thử. Có bác nào thử dùng nó để hát karaoke chưa vây? Nếu đã có thì cần những gì vậy ạ? E đang máu thử quá. Định chạy ra tiệm mua cái mic cùi cùi về hát thử. Cho em hỏi thêm Mic mà người ta cắm vào ampli ấy mình mua thêm cái jack đổi thành cổng 3,5 có dùng cho PC đc ko ạ? thank các bác nhìu :)

thebosshn

Member
Ðề: Hát Karaoke với Z5500 !

E nghĩ hát bằng loa này thì không hay dc như xem phim đâu ạ,mỗi cái 1 thế mạnh riêng chứ.

ctpmt

Member

Mình nghĩ là hát nó cũng ra tiếng nhưng chắc là không hay đâu. Vì minh đang dùng bộ hometheater LG HT 902 mua thêm mixer CAVD, mic shure wireless hát thấy bình thường. Chắc hát karaoke phải dùng loa Bose thôi bác ợ.

doc_khach

Active Member

:(( Thế thì lại phải mất thêm tiền đầu tư bộ âm ly và loa dân dụng ah? hix chơi sao nổi tính sơ sơ cũng thêm tầm chục mil hix bít thế ko mua chú này nữa :((

nhocech

nếu k muốn sài nữa bán cho em đầu tư em khác đi bác :D

doc_khach

Active Member

nếu k muốn sài nữa bán cho em đầu tư em khác đi bác :D
:(( Em mới mua chưa được 1 tuần. Chưa cả hết mùi nhựa mới chẳng nhẽ lại bán em nó đi. Thôi chắc lại chắt chiu dành dụm vậy. Sinh viên hok có tiền chơi nhiều thế :((

doc_khach

Active Member

Hix tình hình là em chấp nhận đầu tư thêm cho bộ loa hát karaoke thui. hix đang xin kinh phí từ nhà mà hok ai cho. lại phải tự đi cày kéo thui. máu wa' :D. ah ma hinh như bác nhocech o HN ah add nick e đi có gì giao lưu tý :)) Y/m: doc_khach

đầu tư thêm tí mua mấy giàn cở trung chắc không bao nhiêu lúa đâu bạn ah.

Tình hình là em sắm bộ Z5500 này cũng đc vài tuần rùi. Xem phim thì miễn chê rùi nhưng còn cái khoản karaoke thì chưa thử. Có bác nào thử dùng nó để hát karaoke chưa vây? Nếu đã có thì cần những gì vậy ạ? E đang máu thử quá. Định chạy ra tiệm mua cái mic cùi cùi về hát thử. Cho em hỏi thêm Mic mà người ta cắm vào ampli ấy mình mua thêm cái jack đổi thành cổng 3,5 có dùng cho PC đc ko ạ? thank các bác nhìu :)

Hát karaoke bộ này chỉ sợ không được giảm stress lại thêm bực mình, làm bộ khác đi bạn, cũng khoảng 5T thôi

doc_khach

Active Member

đầu tư thêm tí mua mấy giàn cở trung chắc không bao nhiêu lúa đâu bạn ah.

Hix bít là thế nhưng e còn đang là sinh viên đầu tư xong bộ chơi Hd đã mất hơn 30mil rùi h lại thêm cái kia nữa là lên 40 mil em móc đâu ra hix

cũng đang dùng em này, nhưng chưa dùng hát karaoke bao giờ, dùng chắc chán lắm

Bên trên