FanClub Manchester United

Re: Ðề: FanClub Manchester United

Cuối tuần này mình tiếp QPR gặp lại rất nhiều người cũ,mong là kiếm được 3 điểm dễ dàng.
QPR năm nay chắc là xuông hạng rồi
Park hình như vẫn chấn thương nhỉ, để anh ra đi cũng hơi tiếc.:D. Kiểu này MC va Chelsea bị loại khỏi C1 thì Ngoại Hạng Anh sẽ khá gian nan nhỉ?

vietevn

Banned
Ðề: FanClub Manchester United

Giờ tự nhiên khoái sưu tầm áo đấu MU, mà k có điều kiện :))

changvuive

Member

Tối qua xem MU bị Gata vậy chạy quá chừng, lúc thua 1 trái thì Sir. lại thay thêm 1 loạt...dự bị vào: Maecheda, King (mình ko bít anh này luôn),... <-- ngài không muốn thắng he he.

nam2178

Well-Known Member

Tối qua trận Galatasaray- MU phát trên kênh K+PC, xem tẻ quá:(

Ít fan M.U trong đây quá nhỉ, hướng tới thứ 7- Chiến thắng để đòi lại ngôi đầu bảng và chờ trận Chelsea và MC vào CN.

zhupham

Member
Bác Kagawa còn 1 tháng nữa mới xỏ giày lại dc =.=, hi vọng anh tận dụng khoảng thời gian này để tập thể lực :)). MU mùa này em nghĩ vô địch 70% rồi, miễn là đừng ỷ y vấp té như tuần trước là ổn :))

vietevn

Banned

Nhìn Kagawa làm em nhớ lại Juninho của Boro ngày trước, nhỏ xíu người... :D

NHVL

Re: Ðề: Re: Ðề: FanClub Manchester United

Thì đó, em chỉ mong anh đạt được tầm ảnh hưởng như Juninho tại Boro là em mãn nguyện lắm rồi. :D

MU chỉ còn mỗi trận gặp MC là đáng ngại, nhưng đá với cái kiểu thắng vài trận lại thua một trận thì coi chừng tiêu :(

MU chỉ còn mỗi trận gặp MC là đáng ngại, nhưng đá với cái kiểu thắng vài trận lại thua một trận thì coi chừng tiêu :(
Thắng Liv, Chelsea, Ars và có thể cả MC nhưng mà thua những Norwich hay QPR thì k ổn thật. Cần phải tích lũy điểm số để có thể bung sức hợp lý cả mấy sân chơi.

NHVL

Thắng Liv, Chelsea, Ars và có thể cả MC nhưng mà thua những Norwich hay QPR thì k ổn thật. Cần phải tích lũy điểm số để có thể bung sức hợp lý cả mấy sân chơi.

MU mới chỉ thua Everton, Tottenham và Norwich thôi mà, cuối tuần này mới đá với QPR :p

MU mới chỉ thua Everton, Tottenham và Norwich thôi mà, cuối tuần này mới đá với QPR :p

Thì sắp tới đá với QPR thì mới nói là hay QPR thì k ổn.:p. Nói thế thôi, đá sân nhà cộng thêm các trụ cột k phải đá C1. Dự đoán M.U thắng 3-0.:))

dntk44tdh3

Active Member
MU mới thua 3 đội đấy thôi nhưng các bác thấy có mấy trận mình đá được ra hồn đâu,bị thủng lưới nhiều,toàn bị dẫn trước,nhiều trận thắng do cá nhân tỏa sáng,đá không nhiệt tình. Tóm lại theo em nếu cứ đá như từ đầu mùa đến giờ thì kiểu gì cũng còn mất điểm nhiều nữa

huynhkhanh23

Xem ảnh bức tượng của Sir Alex nhìn thấy lạ lạ :D
Tối nay thằng QPR là đẹp \m/
Ro điệu & Becks vì bận ko đến đc, thật tiếc cho người mà họ khi đc hỏi lúc nào cũng bảo là người thầy, người cha :-j

Bên trên