FanClub Manchester United

huynhkhanh23

Ðề: FanClub Manchester United

Trận này Van.Persie có vẻ không muốn ghi hơn một bàn vào lưới đội bóng cũ hay sao ấy. Hàng thủ vẫn còn đó sự chủ quan

Mình cũng thấy vPersie đá sao sao đó. Nhiều tình huống thấy thiếu tích cực rõ =.=
Mà sao từ khi vPersie qua Mu thấy chặt chém kinh quá 8-X

dntk44tdh3

Active Member
Re: Ðề: FanClub Manchester United

Mình cũng thấy vPersie đá sao sao đó. Nhiều tình huống thấy thiếu tích cực rõ =.=
Mà sao từ khi vPersie qua Mu thấy chặt chém kinh quá 8-X

công nhận sao VPS bây giờ máu xoạc thế,toàn xoạc chân chứ có thấy vào bóng bao giờ đâu,thẻ đỏ xong lại khóc =))

huynhkhanh23

T7 cuồng nhiệt :D
Lỡ thức rồi, đang xem Juventus - InterMilan, đá tấn công ầm ầm chẳng kém gì Ngoại hạng Anh =P~ Chặt chém rợn người 8-} Mới phút 37 hiệp 1 đã phải thay người vì sợ em nó nhận thêm thẻ vàng thứ 2 @-)

hang_gom

Well-Known Member
ManC hòa,Chelsea hòa ngôi đầu thuộc về chúng ta, thêm 1 trận nữa để kết thúc 2 tuần hành xác.Đạt được 90% mục đích :))

tungdesign

Active Member

tạm thời dẫn đầu....., mong rằng các trung vệ mau bình phục để còn chiến đấu tiếp, liên tiếp bị thủng lưới hoài ko biết khi nào mới giữ sạch mành lưới nữa.

hang_gom

Well-Known Member
Không nên vui mừng quá sớm bác nhé :)

Bác lại làm em cụt hứng rồi.Hết C1,rồi đụng liền Chelsea 2 trận,sau đó là Arsenal để dành ngôi đầu.Vậy là 2 tuần hành xác đã tạm ổn.Chỉ còn trận lượt về với Braga,vậy là 90% mục đích.Còn việc giành lại ngôi đầu sau khi bị Chelsea giữ từ đầu mùa đến giờ thì phải đáng mừng chứ.Mùa giải còn dài,cho em tự sướng cái bác,sao lại khó chịu vậy :-w8->

hoasimtim

Well-Known Member
Bác lại làm em cụt hứng rồi.Hết C1,rồi đụng liền Chelsea 2 trận,sau đó là Arsenal để dành ngôi đầu.Vậy là 2 tuần hành xác đã tạm ổn.Chỉ còn trận lượt về với Braga,vậy là 90% mục đích.Còn việc giành lại ngôi đầu sau khi bị Chelsea giữ từ đầu mùa đến giờ thì phải đáng mừng chứ.Mùa giải còn dài,cho em tự sướng cái bác,sao lại khó chịu vậy :-w8->

Ơ ai bảo em khó chịu, bác không thấy em đang cười ah ;))

dntk44tdh3

Active Member
Re: Ðề: FanClub Manchester United

T7 cuồng nhiệt :D
Lỡ thức rồi, đang xem Juventus - InterMilan, đá tấn công ầm ầm chẳng kém gì Ngoại hạng Anh =P~ Chặt chém rợn người 8-} Mới phút 37 hiệp 1 đã phải thay người vì sợ em nó nhận thêm thẻ vàng thứ 2 @-)

Bác thức tài thật đấy,em xem hết trận MC xong đá tí sang trận REAL là mắt nhắm mắt mở rồi. Một buổi tối chỉ có bóng đá từ 7h tối đến 3h sáng,từ Việt Nam sang Anh rồi TBN =))

love_yejin

Huyền Thoại
Ðề: Re: Ðề: FanClub Manchester United

Bác lại nhầm lẫn rồi, câu nói đó chỉ có ở người thiếu khiêm tốn, thực ra chẳng có gì là vĩnh hằng cả ;))

còn những người dư khiêm tốn thì chẳng làm được cái quái gì cả đâu hoasimtim àh :))

Hải Đăng

Giờ đụng vào MU là ăn thẻ ngày =))
Thế mà cái đội hình dở hơi của MU cũng đã lên đầu bảng, ha ha ha quá bá đạo

dntk44tdh3

Active Member
Giờ đụng vào MU là ăn thẻ ngày =))
Thế mà cái đội hình dở hơi của MU cũng đã lên đầu bảng, ha ha ha quá bá đạo

Đội hình MU dẫn đầu bảng phải công nhận là Sir Alex giỏi thật và tất nhiên là MU cũng rất may mắn.
Đội hình này mà vào tay HLV khác em nghĩ top 4 cũng còn xa vời

Bên trên