FanClub Manchester United

hang_gom

Well-Known Member
Cuối cùng cũng ăn, VP đã nổ súng,tiếc là không xem..............
Xem lại bàn thua rõ ràng Evra đã mắc lỗi vị trí......

zhupham

Member
Ðề: FanClub Manchester United

Cuối tuần này MU đụng Chích Choè, hi vọng bộ đôi Robin vs Roo tiếp tục tìm được sự ăn ý để PL thêm phần sôi nổi :))

sonvarock

Member

cá nhân mình là mình chả thích Persie tí nào, thằng này xấu tính. Nhưng được cái công nhận thằng này có tài nếu cứ ghi bàn đều đều này thì cũng chấp nhận được.

zhupham

Member

Xấu tính thì cầu thủ nào mà ko xấu bạn hehe nói rộng ra thì con ng` ai mà ko có cái đức tính ấy :)), wan trọng là bác ấy đang kéo MU vượt wa những khó khăn ngoài mong đợi đấy. Thú thật lúc sir Alex mua Robin về, mình k nghĩ anh ấy sẽ toả sáng như hiện tại đâu, ko ngờ VPS hoà nhập nhanh như vậy, ráng thi triển hết tài năng 1 mùa rồi mùa sau sang Trung Quốc vs Drogba =)))))

hang_gom

Well-Known Member
Dù gì thì có 1 thêm 1 TĐ đẳng cấp chia sẽ với Rooney cũng đỡ nhiều lắm.Berbatov trước đây dù tài năng nhưng mãi không vươn tầm đẳng cấp đơn giản vì ngoài CLB thì ở cấp độ Đội tuyển Bungary giờ quá yếu.

zhupham

Member

Qua lượt trận C1 vừa qua thì có thể cảm nhận được giữa 2 cá nhân xuất sắc này đã bắt đầu có tiếng nói chung :D. Hồi hộp chờ đợi trận cầu vào CN với Newcastle để biết chính xác hơn :))

CuQuang9x

Active Member

Tình hình là Sopcast rất dễ sinh bệnh, hiện giờ đang có 1 phần mềm mới xem khá hay = công nghệ P2P là Torrent Stream ( Không phải Stream Torrent nhé). Mình đã cài và xem thử, nói chung rất ổn, link 2000kbps mà vẫn chạy mượt ( Gói Home VNPT). Chỉ cần vài chục Fan MU trên HD này cùng kéo thì xem ok luôn :)). Trên trang : Livefootball.ws có giới thiệu và hướng dẫn, anh em nên down về cài đề phòng khi Sopcast không xem dc :D

dntk44tdh3

Active Member
Re: Ðề: FanClub Manchester United

Tình hình là Sopcast rất dễ sinh bệnh, hiện giờ đang có 1 phần mềm mới xem khá hay = công nghệ P2P là Torrent Stream ( Không phải Stream Torrent nhé). Mình đã cài và xem thử, nói chung rất ổn, link 2000kbps mà vẫn chạy mượt ( Gói Home VNPT). Chỉ cần vài chục Fan MU trên HD này cùng kéo thì xem ok luôn :)). Trên trang : Livefootball.ws có giới thiệu và hướng dẫn, anh em nên down về cài đề phòng khi Sopcast không xem dc :D

Đồng ý với bác này.
Hôm qua em đã thử nghiệm cái Torrent Stream này để đề phòng trường hợp hôm nay xem MU và đêm xem siêu kinh điển sopcast dở chúng thì có cái khác để thay thế.

Em hướng dẫn qua cho bác nào chưa biết nhé

Đầu tiên các bác down Torrent Stream tại đây http://dl.torrentstream.org/TorrentStream_1.0.6.8.exe

Nếu link trên có vấn đề gì thì các bác cứ vào luôn link này rồi down về Torrent Stream

Down về cài đặt sau đấy các bác vào đây để kiếm link Torrent Stream Wiziwig.tv | Live sports schedules. Watch free streams and the best sports events live on your pc.

Cái này load lâu hơn sopcast nên các bác phải kiên nhẫn 1 tí,chắc phải mấy phút mới được.

Mạng em VNPT 4Mbps tối qua xem ầm ầm =))

zhupham

Member

El Clasico thì BDTV vs SCTV 15 có chiếu mà bác, tội gì fải xem trên TS :-?

hang_gom

Well-Known Member
Re: Ðề: FanClub Manchester United

XÁc nhận là chơi cái này cũng hay.Trước mình lấy trên livefootball.ws chạy ok. Có thêm món để anh em xem MU đá

thangba81

Well-Known Member

tiếc thật tài năng italia này chắc lại lụi thôi...
Ua mà đây thành chốn ăn chơi của man tầu hồi nào nhỉ... hay man âu tra phốt quay ra thích man tầu...

zhupham

Member
Ðề: Re: Ðề: FanClub Manchester United

Em vẫn cứ phải xem trên máy tính :D. Nhà em có mỗi cái đầu VTC F901 thôi,không xem được giải nào từ Đức,Ý đến TBN và Anh

Hix cái TS của bác í, e download về rùi; vào trang bác đưa kím thì chỉ có 2 kênh này (Wiziwig.tv | English Premier League | Watch live and free: Newcastle United vs Manchester United), vào chờ cả nửa tiếng vẫn k xem dc bác ạ =.=!

CuQuang9x

Active Member
Ðề: Re: Ðề: FanClub Manchester United

Hix cái TS của bác í, e download về rùi; vào trang bác đưa kím thì chỉ có 2 kênh này (Wiziwig.tv | English Premier League | Watch live and free: Newcastle United vs Manchester United), vào chờ cả nửa tiếng vẫn k xem dc bác ạ =.=!

Khi nào SC bị chặn mới nhiều người kéo, lúc đó xem mới dc. Giờ không có ai thì sao xem dc :)
Từ đầu mùa mới thấy MU đá chặt chẽ như hôm nay

dntk44tdh3

Active Member
Re: Ðề: Re: Ðề: FanClub Manchester United

tối nay xem được sopcas nên em cũng chưa thử,chắc tại sopcast xem tốt nên không ai xem cái đấy nên không xem được đấy bác ạ. P2P mà bác,em đoán thế :D

Hết hiệp 1 tỷ số là 0-2,Mu được 2 quả phạt góc nên cũng chưa nói lên điều gì

hang_gom

Well-Known Member
ui trời.....Mu vừa được TT thưởng,bóng qua vạch vôi mà k tính cho Newcastle :)) bó tay

zhupham

Member

Phải công nhận hum nay TT thương MU wá, đá cứ như đang ở sân nhà OT vậy :)) Ăn, trái của bác Tom đẹp khiếp :x

Bên trên